Poster Little Hearts
Phim lẻ · 2025

Little Hearts

Tên gốc: లిటిల్ హార్ట్స్

128 phútTHỜI LƯỢNG
2025NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Little Hearts

Cập nhật lần cuối: 24 tháng 6 năm 2026

Little Hearts (2025) là một phim lẻ Ấn Độ thuộc thể loại hài, lãng mạn và chính kịch. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiHài, Lãng mạn, Chính kịch
  • Sản xuấtẤn Độ · 2025

Nội dung

Akhil, when failed in EAMCET exam, is forced into long-term coaching after heartbreak teaches him the difference between true and shallow love. At the center, he meets Katyayani and falls for her, only to be rejected for a strange reason. Determined not to lose her, his humorous and transformative journey to win her heart becomes the soul of the story.

Đạo diễnSai Marthand
Quốc giaẤn Độ
Thể loạiHài, Lãng mạn, Chính kịch

Diễn viên

MouliMouliAkhil
Shivani NagaramShivani NagaramKatyayani
Shailaja Rao DurvasulaShailaja Rao DurvasulaSameera Krishnan
Rajeev KanakalaRajeev KanakalaN. Gopal Rao
S. S. KanchiS. S. KanchiDr. Krishnakanth Aakula
Padmini settamMadhu
Anitha ChowdaryAnitha ChowdaryN.Sri Latha
Satya KrishnanSatya KrishnanDr. Sangeetha Aakula
Jai KrishnaMadhu
Nikhil AbburiAshish Kumar
MaheshKoti
Dheera pisati

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Little Hearts ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Little Hearts đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Little Hearts có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Little Hearts phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Little Hearts Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Little Hearts sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Little Hearts có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Little Hearts có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Little Hearts miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Little Hearts có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Little Hearts dài bao nhiêu phút?

Little Hearts có thời lượng khoảng 128 phút (2 giờ 8 phút).

Little Hearts thuộc thể loại gì?

Little Hearts là một phim lẻ Ấn Độ thuộc thể loại hài, lãng mạn và chính kịch.

Diễn viên của Little Hearts gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Little Hearts gồm Mouli, Shivani Nagaram, Shailaja Rao Durvasula, Rajeev Kanakala, S. S. Kanchi và Padmini settam.

Có thể xem Little Hearts trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Little Hearts tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Little Hearts ra mắt năm nào?

Little Hearts ra mắt năm 2025.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự