Poster Bhooth Bangla
Phim lẻ · 2026

Bhooth Bangla

Tên gốc: भूत बंगला

★ 5,5 TMDB · 50 IMDb ↗
163 phútTHỜI LƯỢNG
2026NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Bhooth Bangla

Cập nhật lần cuối: 8 tháng 7 năm 2026

Bhooth Bangla (2026) là một phim lẻ Ấn Độ thuộc thể loại kinh dị và hài. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiKinh dị, Hài
  • Sản xuấtẤn Độ · 2026

Nội dung

A man inherits a palace in rural Mangalpur and plans his sister's wedding there, but strange supernatural events and panicked locals force him to investigate the property's mysterious past.

Đạo diễnPriyadarshan
Quốc giaẤn Độ
Thể loạiKinh dị, Hài

Diễn viên

Akshay KumarAkshay KumarArjun Acharya
Wamiqa GabbiWamiqa GabbiPriya
Paresh RawalParesh RawalJagdish Kewalramani
TabuTabuYashoda
Jisshu SenguptaJisshu SenguptaDr. Vasudev Acharya
Rajpal YadavRajpal YadavSundar
AsraniAsraniShantaram
Mithila PalkarMithila PalkarMeera
Rajesh SharmaRajesh SharmaDasund Acharya
Manoj JoshiManoj JoshiGovind Maharaj
Zakir HussainZakir HussainVashishtha Guruji
Perin Monish MaldeRahul

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bhooth Bangla ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Bhooth Bangla đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Bhooth Bangla có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Bhooth Bangla phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Bhooth Bangla Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Bhooth Bangla sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Bhooth Bangla có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Bhooth Bangla có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Bhooth Bangla miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Bhooth Bangla có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Bhooth Bangla dài bao nhiêu phút?

Bhooth Bangla có thời lượng khoảng 163 phút (2 giờ 43 phút).

Bhooth Bangla thuộc thể loại gì?

Bhooth Bangla là một phim lẻ Ấn Độ thuộc thể loại kinh dị và hài.

Diễn viên của Bhooth Bangla gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Bhooth Bangla gồm Akshay Kumar, Wamiqa Gabbi, Paresh Rawal, Tabu, Jisshu Sengupta và Rajpal Yadav.

Có thể xem Bhooth Bangla trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Bhooth Bangla tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Bhooth Bangla ra mắt năm nào?

Bhooth Bangla ra mắt năm 2026.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự