Poster The Non-Actor
Phim lẻ · 2025

The Non-Actor

18 phútTHỜI LƯỢNG
2025NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem The Non-Actor

Cập nhật lần cuối: 25 tháng 9 năm 2026

The Non-Actor (2025) là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại chính kịch. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch
  • Sản xuấtHoa Kỳ · 2025

Nội dung

Elliot is staying with her ex’s new girlfriend while attending a medical trial for her recent, unexplained loss of hearing. As she reconfigures her relationship with her (sonic) environment and herself, an intimate connection sparks between the two women.

Đạo diễnEliza Barry Callahan
Quốc giaHoa Kỳ
Thể loạiChính kịch

Diễn viên

Victoria PedrettiVictoria PedrettiElliot
Maya HawkeMaya HawkeBella
Oliver AggerJump Roper
Nate PennebakerAudiologist
Kate FitzsimmonsPornstar #1
Nicholas D'AgostinoPornstar #2

Câu hỏi thường gặp

Xem phim The Non-Actor ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết The Non-Actor đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

The Non-Actor có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của The Non-Actor phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem The Non-Actor Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có The Non-Actor sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

The Non-Actor có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc The Non-Actor có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem The Non-Actor miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết The Non-Actor có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

The Non-Actor dài bao nhiêu phút?

The Non-Actor có thời lượng khoảng 18 phút.

The Non-Actor thuộc thể loại gì?

The Non-Actor là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại chính kịch.

Diễn viên của The Non-Actor gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của The Non-Actor gồm Victoria Pedretti, Maya Hawke, Oliver Agger, Nate Pennebaker, Kate Fitzsimmons và Nicholas D'Agostino.

Có thể xem The Non-Actor trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có The Non-Actor tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

The Non-Actor ra mắt năm nào?

The Non-Actor ra mắt năm 2025.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự