Poster The Great Lillian Hall
Phim lẻ · 2024

The Great Lillian Hall

★ 7,1 TMDB · 29 IMDb ↗
111 phútTHỜI LƯỢNG
2024NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem The Great Lillian Hall

Cập nhật lần cuối: 7 tháng 7 năm 2026

The Great Lillian Hall (2024) là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại chính kịch, phiêu lưu, bí ẩn và lịch sử. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch, Phiêu lưu, Bí ẩn, Lịch sử
  • Sản xuấtHoa Kỳ · 2024

Nội dung

Lillian Hall, a Broadway actress, has never missed a performance throughout her long, illustrious career. Yet in rehearsals for a new play her confidence is challenged. People and events conspire to take away her ability to do what she loves most.

Đạo diễnMichael Cristofer
Quốc giaHoa Kỳ
Thể loạiChính kịch, Phiêu lưu, Bí ẩn, Lịch sử

Diễn viên

Jessica LangeJessica LangeLillian Hall
Kathy BatesKathy BatesEdith Wilson
Jesse WilliamsJesse WilliamsDavid Flemming
Lily RabeLily RabeMargaret Tanner
Pierce BrosnanPierce BrosnanTy Maynard
Michael RoseMichael RoseCarson
Cindy HoganCindy HoganJane Stone
Keith Arthur BoldenKeith Arthur BoldenDr. DeMayo
Jonathan HorneJonathan HorneGeorge Tanner
Clayton LandeyClayton LandeyAlvin Williams
Allison MackieAllison MackieFlo
Bryan McClureBryan McClureKeith

Câu hỏi thường gặp

Xem phim The Great Lillian Hall ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết The Great Lillian Hall đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

The Great Lillian Hall có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của The Great Lillian Hall phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem The Great Lillian Hall Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có The Great Lillian Hall sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

The Great Lillian Hall có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc The Great Lillian Hall có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem The Great Lillian Hall miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết The Great Lillian Hall có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

The Great Lillian Hall dài bao nhiêu phút?

The Great Lillian Hall có thời lượng khoảng 111 phút (1 giờ 51 phút).

The Great Lillian Hall thuộc thể loại gì?

The Great Lillian Hall là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại chính kịch, phiêu lưu, bí ẩn và lịch sử.

Diễn viên của The Great Lillian Hall gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của The Great Lillian Hall gồm Jessica Lange, Kathy Bates, Jesse Williams, Lily Rabe, Pierce Brosnan và Michael Rose.

Có thể xem The Great Lillian Hall trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có The Great Lillian Hall tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

The Great Lillian Hall ra mắt năm nào?

The Great Lillian Hall ra mắt năm 2024.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự