Poster Sevda Mecburi İstikamet
Phim lẻ · 2023

Sevda Mecburi İstikamet

IMDb ↗ Phim Thổ Nhĩ Kỳ
97 phútTHỜI LƯỢNG
2023NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Sevda Mecburi İstikamet

Cập nhật lần cuối: 25 tháng 6 năm 2026

Sevda Mecburi İstikamet (2023) là một phim lẻ Thổ Nhĩ Kỳ thuộc thể loại chính kịch. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch
  • Sản xuấtThổ Nhĩ Kỳ · 2023

Trailer

Trailer Sevda Mecburi İstikamet

Nội dung

It is about the journey of a famous actor to complete his unfinished story with his daughter.

Đạo diễnÇağan Irmak
Quốc giaThổ Nhĩ Kỳ
Thể loạiChính kịch

Diễn viên

Selçuk YöntemSelçuk Yöntem
Selin ŞekerciSelin Şekerci
Kubilay AkaKubilay Aka
Elif Ceren BalıkçıElif Ceren Balıkçı
Günay KaracaoğluGünay Karacaoğlu
Sevda AktolgaSevda Aktolga
Şebnem SönmezŞebnem Sönmez
Nergis ÖztürkNergis Öztürk
Selçuk BorakSelçuk Borak
Hilmi Cem İntepeHilmi Cem İntepe
Ali SavaşçıAli Savaşçı
Mustafa ElikoğluMustafa Elikoğlu

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Sevda Mecburi İstikamet ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Sevda Mecburi İstikamet đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Sevda Mecburi İstikamet có Vietsub hay lồng tiếng không?

Sevda Mecburi İstikamet là phim Thổ Nhĩ Kỳ nên ngôn ngữ gốc thường là tiếng Thổ Nhĩ Kỳ. Phụ đề tiếng Việt (Vietsub) hoặc lồng tiếng tùy thuộc vào nền tảng; hãy kiểm tra menu âm thanh và phụ đề trong trình phát.

Có thể xem Sevda Mecburi İstikamet miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Sevda Mecburi İstikamet có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Sevda Mecburi İstikamet dài bao nhiêu phút?

Sevda Mecburi İstikamet có thời lượng khoảng 97 phút (1 giờ 37 phút).

Sevda Mecburi İstikamet thuộc thể loại gì?

Sevda Mecburi İstikamet là một phim lẻ Thổ Nhĩ Kỳ thuộc thể loại chính kịch.

Diễn viên của Sevda Mecburi İstikamet gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Sevda Mecburi İstikamet gồm Selçuk Yöntem, Selin Şekerci, Kubilay Aka, Elif Ceren Balıkçı, Günay Karacaoğlu và Sevda Aktolga.

Có thể xem Sevda Mecburi İstikamet trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Sevda Mecburi İstikamet tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Sevda Mecburi İstikamet ra mắt năm nào?

Sevda Mecburi İstikamet ra mắt năm 2023.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự