Người Dơi Bắt Đầu
Tên gốc: Batman Begins
Xem ở đâu tại Việt Nam
Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.
Hướng dẫn xem Người Dơi Bắt Đầu
Cập nhật lần cuối: 10 tháng 10 năm 2026
Người Dơi Bắt Đầu (2005) là một phim lẻ Anh thuộc thể loại chính kịch, hình sự và hành động. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.
- Thể loạiChính kịch, Hình sự, Hành động
- Sản xuấtVương quốc Anh · 2005
Nội dung
Bruce Wayne thuở nhỏ là một cậu bé mắc chứng sợ dơi và có bố mẹ bị giết bởi tên cướp tên Joe Chill. Lớn lên, nung nấu ý định trả thù, Bruce Wayne rời khỏi thành phố và gặp được Henri Ducard, người truyền dạy cho anh những bí kíp võ thuật. Từ đây, với bản chất lương thiện, Bruce Wayne trở thành người hùng trừ gian diệt ác của thành phố… Với sự tham gia của dàn diễn viên nổi tiếng Christian Bale, Katie Holmes, Gary Oldman và được dàn dựng bởi đạo diễn tài ba Christopher Nolan, chỉ vài tháng sau khi ra mắt, Batman Begins đã được độc giả của tạp chí Empire bầu chọn đứng thứ 36 trong các phim hay nhất mọi thời đại, trở thành một trong những huyền thoại của dòng phim siêu anh hùng.
Diễn viên
Christian BaleBruce Wayne / Batman
Michael CaineAlfred
Liam NeesonDucard
Katie HolmesRachel Dawes
Gary OldmanJim Gordon
Cillian MurphyDr. Jonathan Crane
Tom WilkinsonCarmine Falcone
Rutger HauerEarle
Ken WatanabeRa's al Ghul
Mark Boone JuniorFlass
Linus RoacheThomas Wayne
Morgan FreemanLucius FoxCâu hỏi thường gặp
Xem phim Người Dơi Bắt Đầu ở đâu?
Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Người Dơi Bắt Đầu đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.
Người Dơi Bắt Đầu có Vietsub hay lồng tiếng không?
Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Người Dơi Bắt Đầu phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.
Xem Người Dơi Bắt Đầu Vietsub ở đâu?
Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Người Dơi Bắt Đầu sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.
Người Dơi Bắt Đầu có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?
Việc Người Dơi Bắt Đầu có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.
Có thể xem Người Dơi Bắt Đầu miễn phí không?
Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Người Dơi Bắt Đầu có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.
Người Dơi Bắt Đầu dài bao nhiêu phút?
Người Dơi Bắt Đầu có thời lượng khoảng 140 phút (2 giờ 20 phút).
Người Dơi Bắt Đầu thuộc thể loại gì?
Người Dơi Bắt Đầu là một phim lẻ Anh thuộc thể loại chính kịch, hình sự và hành động.
Diễn viên của Người Dơi Bắt Đầu gồm những ai?
Dàn diễn viên chính của Người Dơi Bắt Đầu gồm Christian Bale, Michael Caine, Liam Neeson, Katie Holmes, Gary Oldman và Cillian Murphy.
Người Dơi Bắt Đầu được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?
Người Dơi Bắt Đầu đạt 7,7/10 điểm trên TMDB (23.311 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.
Có thể xem Người Dơi Bắt Đầu trên điện thoại hoặc TV thông minh không?
Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Người Dơi Bắt Đầu tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.
Người Dơi Bắt Đầu ra mắt năm nào?
Người Dơi Bắt Đầu ra mắt năm 2005.
Phim lẻ tương tự