Poster Gerçek Kesit: Manyak
Phim lẻ · 2018

Gerçek Kesit: Manyak

IMDb ↗ Phim Thổ Nhĩ Kỳ
71 phútTHỜI LƯỢNG
2018NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Gerçek Kesit: Manyak

Cập nhật lần cuối: 30 tháng 6 năm 2026

Gerçek Kesit: Manyak (2018) là một phim lẻ Thổ Nhĩ Kỳ thuộc thể loại chính kịch và giật gân. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch, Giật gân
  • Sản xuấtThổ Nhĩ Kỳ · 2018

Trailer

Trailer Gerçek Kesit: Manyak

Nội dung

Riza, a garbage man becomes obsessed in her old mother when he finds a woman's corpse in a garbage can. But someday he meets with his new neighbor,a beautiful widow and starts to lose track of reality, stuck between his love and her mother.

Đạo diễnOnur Ünlü
Quốc giaThổ Nhĩ Kỳ
Thể loạiChính kịch, Giật gân

Diễn viên

Cahit KaşıkçılarCahit KaşıkçılarRıza
Emel EmirSerpil
Fatma PazvantAnne
Mehmet VanlıoğluMehmet VanlıoğluKemal
Zehra SözügüzelEmine
Erdal ParmaksızoğluErdal ParmaksızoğluRemzi
Ufuk DurmazPatron
Mesut HakyemezMesut HakyemezLokman
Berat DemireğerNihat
Çetin AltındalSebo
Fatih YıldızgülMuhtar
Ayca ÖztürkKomşu Kadın

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Gerçek Kesit: Manyak ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Gerçek Kesit: Manyak đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Gerçek Kesit: Manyak có Vietsub hay lồng tiếng không?

Gerçek Kesit: Manyak là phim Thổ Nhĩ Kỳ nên ngôn ngữ gốc thường là tiếng Thổ Nhĩ Kỳ. Phụ đề tiếng Việt (Vietsub) hoặc lồng tiếng tùy thuộc vào nền tảng; hãy kiểm tra menu âm thanh và phụ đề trong trình phát.

Có thể xem Gerçek Kesit: Manyak miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Gerçek Kesit: Manyak có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Gerçek Kesit: Manyak dài bao nhiêu phút?

Gerçek Kesit: Manyak có thời lượng khoảng 71 phút (1 giờ 11 phút).

Gerçek Kesit: Manyak thuộc thể loại gì?

Gerçek Kesit: Manyak là một phim lẻ Thổ Nhĩ Kỳ thuộc thể loại chính kịch và giật gân.

Diễn viên của Gerçek Kesit: Manyak gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Gerçek Kesit: Manyak gồm Cahit Kaşıkçılar, Emel Emir, Fatma Pazvant, Mehmet Vanlıoğlu, Zehra Sözügüzel và Erdal Parmaksızoğlu.

Có thể xem Gerçek Kesit: Manyak trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Gerçek Kesit: Manyak tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Gerçek Kesit: Manyak ra mắt năm nào?

Gerçek Kesit: Manyak ra mắt năm 2018.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự