Poster Camp Rock 3
Phim lẻ · 2026

Camp Rock 3

★ 6,4 TMDB · 101 IMDb ↗
95 phútTHỜI LƯỢNG
2026NĂM

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Camp Rock 3

Cập nhật lần cuối: 29 tháng 8 năm 2026

Camp Rock 3 (2026) là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại âm nhạc, hài, chính kịch và phim lẻ truyền hình. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiÂm nhạc, Hài, Chính kịch, Phim lẻ truyền hình
  • Sản xuấtHoa Kỳ · 2026

Trailer

Trailer Camp Rock 3

Nội dung

When pop group Connect 3 returns to Camp Rock to search for an opening act for their reunion tour, rising tensions and fierce competition among campers test old friendships and spark unexpected romances.

Đạo diễnVeronica Rodriguez
Quốc giaHoa Kỳ
Thể loạiÂm nhạc, Hài, Chính kịch, Phim lẻ truyền hình

Diễn viên

Liamani SeguraLiamani SeguraSage Scott
Malachi BartonMalachi BartonFletch Robinson
Lumi PollackLumi PollackRosie Kleinman
Hudson StoneHudson StoneDesi Scott
Casey TrotterCasey TrotterCliff Carmichael
Brooklynn PittsBrooklynn PittsCallie Banks
Sherry ColaSherry ColaLark
Maria Canals-BarreraMaria Canals-BarreraConnie Torres
Joe JonasJoe JonasShane Gray
Nick JonasNick JonasNate Gray
Kevin JonasKevin JonasJason Gray
Demi LovatoDemi LovatoMitchie Torres

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Camp Rock 3 ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Camp Rock 3 đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Camp Rock 3 có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Camp Rock 3 phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Camp Rock 3 Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Camp Rock 3 sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Camp Rock 3 có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Camp Rock 3 có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Camp Rock 3 miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Camp Rock 3 có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Camp Rock 3 dài bao nhiêu phút?

Camp Rock 3 có thời lượng khoảng 95 phút (1 giờ 35 phút).

Camp Rock 3 thuộc thể loại gì?

Camp Rock 3 là một phim lẻ Mỹ thuộc thể loại âm nhạc, hài, chính kịch và phim lẻ truyền hình.

Diễn viên của Camp Rock 3 gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Camp Rock 3 gồm Liamani Segura, Malachi Barton, Lumi Pollack, Hudson Stone, Casey Trotter và Brooklynn Pitts.

Camp Rock 3 được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?

Camp Rock 3 đạt 6,4/10 điểm trên TMDB (101 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.

Có thể xem Camp Rock 3 trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Camp Rock 3 tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Camp Rock 3 ra mắt năm nào?

Camp Rock 3 ra mắt năm 2026.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim lẻ tương tự