Poster Super Robot Monkey Team Hyperforce Go!
Phim bộ · 2004

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go!

★ 7,3 TMDB · 53 IMDb ↗
4MÙA
52TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Super Robot Monkey Team Hyperforce Go!

Cập nhật lần cuối: 26 tháng 6 năm 2026

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! (2004) là một phim bộ Mỹ thuộc thể loại hoạt hình, thiếu nhi, hành động, phiêu lưu, gia đình, viễn tưởng, giả tưởng và hài. Phim gồm 4 mùa, tổng cộng 52 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiHoạt hình, Thiếu nhi, Hành động & phiêu lưu, Gia đình, Viễn tưởng & giả tưởng, Hài
  • Sản xuấtHoa Kỳ · 2004

Các mùa — xem ở đâu?

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có 4 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! is an American/Japanese animated television series, and was created by Ciro Nieli, one of the directors of Teen Titans, with animation being done by a Japanese studio known as The Answer Studio. Set mainly on the fictional planet of Shuggazoom, the series follows the adventures of five cyborg monkeys and a human boy named Chiro as they struggle to protect their planet - and the rest of the universe - from the forces of evil. As is obvious from the visual appearance of the show, there is a significant anime influence present, despite being produced for American television. It was also influenced by Star Trek, Super Sentai, Voltron, and Star Wars. The show also contains various references to pop culture, a notable example being the episode "Season of the Skull", which is a parody of the 1970s thriller The Wicker Man.

Nhà sáng tạoCiro Nieli
Quốc giaHoa Kỳ
Thể loạiHoạt hình, Thiếu nhi, Hành động & phiêu lưu, Gia đình, Viễn tưởng & giả tưởng, Hài

Diễn viên

Greg CipesGreg Cipes
Kevin Michael RichardsonKevin Michael Richardson
Corey FeldmanCorey FeldmanSPRX-77
Mark HamillMark Hamill

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! có 4 mùa, tổng cộng 52 tập.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! thuộc thể loại gì?

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! là một phim bộ Mỹ thuộc thể loại hoạt hình, thiếu nhi, hành động, phiêu lưu, gia đình, viễn tưởng, giả tưởng và hài.

Diễn viên của Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! gồm Greg Cipes, Kevin Michael Richardson, Corey Feldman và Mark Hamill.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! đạt 7,3/10 điểm trên TMDB (53 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.

Có thể xem Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! ra mắt năm nào?

Super Robot Monkey Team Hyperforce Go! ra mắt năm 2004.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự