Poster SPEED GRAPHER
Phim bộ · 2005

SPEED GRAPHER

★ 7,0 TMDB · 42 IMDb ↗
1MÙA
24TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem SPEED GRAPHER

Cập nhật lần cuối: 26 tháng 6 năm 2026

SPEED GRAPHER (2005) là một phim bộ Nhật Bản thuộc thể loại hoạt hình và hình sự. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 24 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiHoạt hình, Hình sự
  • Sản xuấtNhật Bản · 2005

Các mùa — xem ở đâu?

SPEED GRAPHER có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Ở Tokyo mới, nơi mọi fetish đều có gương mặt, nhiếp ảnh gia chiến trường kiệt quệ Tatsumi Saiga đang lăn lộn trong vùng đất hoang báo lá cải. Được phái đi đào bới chuyện xấu của giới tinh hoa ngầm, anh tình cờ phát hiện nghi lễ đồi bại dưới lòng thành phố - và trước khi đêm tàn, một nụ hôn từ mỹ nhân trẻ Kagura Tennouzu châm ngòi chuỗi sự kiện có thể khiến toàn bộ giai cấp cầm quyền quỳ gối.

Quốc giaNhật Bản
Thể loạiHoạt hình, Hình sự

Diễn viên

Kei ShindoKei ShindoKagura Tennouzu (voice)
Yuji TakadaYuji TakadaTatsumi Saiga (voice)
Toshiyuki MorikawaToshiyuki MorikawaChouji Suitengu (voice)
Hiro YuukiHiro YuukiTsujidou (voice)
Hisao EgawaHisao EgawaMakabe (voice)
Kenjiro TsudaKenjiro TsudaNiihari (voice)
Takako HondaTakako HondaHibari Ginza (voice)

Câu hỏi thường gặp

Xem phim SPEED GRAPHER ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết SPEED GRAPHER đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

SPEED GRAPHER có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của SPEED GRAPHER phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem SPEED GRAPHER Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có SPEED GRAPHER sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

SPEED GRAPHER có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc SPEED GRAPHER có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem SPEED GRAPHER miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết SPEED GRAPHER có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

SPEED GRAPHER có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

SPEED GRAPHER có 1 mùa, tổng cộng 24 tập.

SPEED GRAPHER thuộc thể loại gì?

SPEED GRAPHER là một phim bộ Nhật Bản thuộc thể loại hoạt hình và hình sự.

Diễn viên của SPEED GRAPHER gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của SPEED GRAPHER gồm Kei Shindo, Yuji Takada, Toshiyuki Morikawa, Hiro Yuuki, Hisao Egawa và Kenjiro Tsuda.

Có thể xem SPEED GRAPHER trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có SPEED GRAPHER tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

SPEED GRAPHER ra mắt năm nào?

SPEED GRAPHER ra mắt năm 2005.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự