Poster Khởi Nghiệp
Phim bộ · 2020

Khởi Nghiệp

Tên gốc: 스타트업

★ 8,2 TMDB · 389 IMDb ↗
1MÙA
16TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Khởi Nghiệp

Cập nhật lần cuối: 9 tháng 10 năm 2026

Khởi Nghiệp (2020) là một phim bộ Hàn Quốc thuộc thể loại chính kịch và hài. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 16 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch, Hài
  • Sản xuấtHàn Quốc · 2020

Các mùa — xem ở đâu?

Khởi Nghiệp có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Khao khát biến giấc mơ ảo thành hiện thực, các doanh nhân trẻ cạnh tranh để đạt được thành công và tình yêu trong thế giới tàn khốc của ngành công nghệ cao ở Hàn Quốc.

Nhà sáng tạoPark Hye-ryun
Quốc giaHàn Quốc
Thể loạiChính kịch, Hài

Diễn viên

SuzySuzySeo Dal-mi
Nam Joo-hyukNam Joo-hyukNam Do-san
Kim Seon-hoKim Seon-hoHan Ji-pyeong
Kang Han-naKang Han-naWon In-jae
Kim Hae-sookKim Hae-sookChoi Won-deok
Kim Do-wanKim Do-wanKim Yong-san
Kim Won-haeKim Won-haeNam Seong-hwan
Song Seon-miSong Seon-miCha Ah-hyun
Yoo Su-binYoo Su-binLee Chul-san
Seo Yi-sookSeo Yi-sookYoon Seon-hak
Kim Hee-jungKim Hee-jungPark Geum-jeong
Stephanie LeeStephanie LeeJeong Sa-ha

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Khởi Nghiệp ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Khởi Nghiệp đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Khởi Nghiệp có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Khởi Nghiệp phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Khởi Nghiệp Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Khởi Nghiệp sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Khởi Nghiệp có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Khởi Nghiệp có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Khởi Nghiệp miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Khởi Nghiệp có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Khởi Nghiệp có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Khởi Nghiệp có 1 mùa, tổng cộng 16 tập.

Khởi Nghiệp thuộc thể loại gì?

Khởi Nghiệp là một phim bộ Hàn Quốc thuộc thể loại chính kịch và hài.

Diễn viên của Khởi Nghiệp gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Khởi Nghiệp gồm Suzy, Nam Joo-hyuk, Kim Seon-ho, Kang Han-na, Kim Hae-sook và Kim Do-wan.

Khởi Nghiệp được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?

Khởi Nghiệp đạt 8,2/10 điểm trên TMDB (389 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.

Có thể xem Khởi Nghiệp trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Khởi Nghiệp tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Khởi Nghiệp ra mắt năm nào?

Khởi Nghiệp ra mắt năm 2020.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự