Poster Kê Thân
Phim bộ · 2026

Kê Thân

Tên gốc: 乩身

★ 7,3 TMDB · 27 IMDb ↗
1MÙA
8TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Kê Thân

Cập nhật lần cuối: 19 tháng 6 năm 2026

Kê Thân (2026) là một phim bộ Đài Loan thuộc thể loại chính kịch, hành động, phiêu lưu, viễn tưởng và giả tưởng. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 8 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch, Hành động & phiêu lưu, Viễn tưởng & giả tưởng
  • Sản xuấtĐài Loan · 2026

Các mùa — xem ở đâu?

Kê Thân có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Thế lực tà ác. Những cuộc chạm trán siêu nhiên. Những cái chết bí ẩn. Đặc vụ thiên giới Hàn Kiệt đối mặt với cả quỷ dữ trong lòng lẫn ác quỷ thật sự khi chiến đấu bảo vệ nhân loại.

Nhà sáng tạoXing Zi
Quốc giaĐài Loan
Thể loạiChính kịch, Hành động & phiêu lưu, Viễn tưởng & giả tưởng

Diễn viên

Kai KoKai KoHan Chieh
Buffy ChenBuffy ChenYeh Tzu
Edison WangEdison WangNezha (Third Crown Prince)
Simon HsuehSimon HsuehWu Tien Chi
Johnny YangJohnny YangChang Min
Chen Yi-wenChen Yi-wenChen Chi Sha
Lin He-hsuanLin He-hsuanWang Hsiao Ming
Leon DaiLeon DaiDemon King of Sixth Heaven
David ChaoDavid ChaoChao
Tzu-Chien KuoTzu-Chien KuoShen Lung Crown Prince
Sonia SuiSonia SuiChiang Hua Chih
Phoebe HuangPhoebe HuangSister Lo

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Kê Thân ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Kê Thân đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Kê Thân có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Kê Thân phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Kê Thân Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Kê Thân sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Kê Thân có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Kê Thân có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Kê Thân miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Kê Thân có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Kê Thân có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Kê Thân có 1 mùa, tổng cộng 8 tập.

Kê Thân thuộc thể loại gì?

Kê Thân là một phim bộ Đài Loan thuộc thể loại chính kịch, hành động, phiêu lưu, viễn tưởng và giả tưởng.

Diễn viên của Kê Thân gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Kê Thân gồm Kai Ko, Buffy Chen, Edison Wang, Simon Hsueh, Johnny Yang và Chen Yi-wen.

Có thể xem Kê Thân trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Kê Thân tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Kê Thân ra mắt năm nào?

Kê Thân ra mắt năm 2026.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự