Poster Grand Army
Phim bộ · 2020

Grand Army

★ 7,4 TMDB · 184 IMDb ↗
1MÙA
9TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Grand Army

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 7 năm 2026

Grand Army (2020) là một phim bộ Mỹ thuộc thể loại chính kịch. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 9 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch
  • Sản xuấtHoa Kỳ · 2020

Các mùa — xem ở đâu?

Grand Army có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Five students at the largest public high school in Brooklyn take on a chaotic world as they fight to succeed, survive, break free and seize the future.

Nhà sáng tạoKatie Cappiello
Quốc giaHoa Kỳ
Thể loạiChính kịch

Diễn viên

Odessa A'zionOdessa A'zionJoey Del Marco
Odley JeanOdley JeanDominique Pierre
Amir BageriaAmir BageriaSiddhartha Pakam
Maliq JohnsonMaliq JohnsonJayson Jackson
Amalia YooAmalia YooLeila Kwan Zimmer
Alphonso Jones IIJohn Ellis
Brittany AdebumolaBrittany AdebumolaTamika Jones
Crystal NelsonTor Sampson

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Grand Army ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Grand Army đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Grand Army có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Grand Army phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Grand Army Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Grand Army sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Grand Army có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Grand Army có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Grand Army miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Grand Army có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Grand Army có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Grand Army có 1 mùa, tổng cộng 9 tập.

Grand Army thuộc thể loại gì?

Grand Army là một phim bộ Mỹ thuộc thể loại chính kịch.

Diễn viên của Grand Army gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Grand Army gồm Odessa A'zion, Odley Jean, Amir Bageria, Maliq Johnson, Amalia Yoo và Alphonso Jones II.

Grand Army được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?

Grand Army đạt 7,4/10 điểm trên TMDB (184 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.

Có thể xem Grand Army trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Grand Army tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Grand Army ra mắt năm nào?

Grand Army ra mắt năm 2020.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự