Poster Biệt đội lừa tình
Phim bộ · 2023

Biệt đội lừa tình

Tên gốc: Analog Squad ทีมรักนักหลอก

1MÙA
8TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Biệt đội lừa tình

Cập nhật lần cuối: 23 tháng 6 năm 2026

Biệt đội lừa tình (2023) là một phim bộ Thái Lan thuộc thể loại chính kịch. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 8 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiChính kịch
  • Sản xuấtThái Lan · 2023

Các mùa — xem ở đâu?

Biệt đội lừa tình có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Sau khi biết về bệnh tình của người bố xa cách từ lâu, người đàn ông trung niên nọ lên kế hoạch tập hợp một gia đình giả để đoàn tụ với ông lần cuối.

Nhà sáng tạoนิธิวัฒน์ ธราธร, Aummaraporn Phandintong
Quốc giaThái Lan
Thể loạiChính kịch

Diễn viên

Nopachai JayanamaNopachai JayanamaPond
Kullanat PreeyawatKullanat PreeyawatLilly / Mam
Kritsanapoom PibulsonggramKritsanapoom PibulsonggramKeg / Mon
Wipawee PatnasiriWipawee PatnasiriBung / Mac
Surasee IthikulKew
Viyada Komarakul Na NakornViyada Komarakul Na NakornSodsai
Gasab JumpadibGasab JumpadibRuk
Yoko TakanoPupae
Thanida ManalertruengkulMag
Teravat AnuvatudomTeravat AnuvatudomBung's Dad
Duangporn OapiratDuangporn OapiratBung's Mom
Duangkamol SukwatwibulMam

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Biệt đội lừa tình ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Biệt đội lừa tình đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Biệt đội lừa tình có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Biệt đội lừa tình phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Biệt đội lừa tình Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Biệt đội lừa tình sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Biệt đội lừa tình có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Biệt đội lừa tình có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Biệt đội lừa tình miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Biệt đội lừa tình có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Biệt đội lừa tình có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Biệt đội lừa tình có 1 mùa, tổng cộng 8 tập.

Biệt đội lừa tình thuộc thể loại gì?

Biệt đội lừa tình là một phim bộ Thái Lan thuộc thể loại chính kịch.

Diễn viên của Biệt đội lừa tình gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Biệt đội lừa tình gồm Nopachai Jayanama, Kullanat Preeyawat, Kritsanapoom Pibulsonggram, Wipawee Patnasiri, Surasee Ithikul và Viyada Komarakul Na Nakorn.

Có thể xem Biệt đội lừa tình trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Biệt đội lừa tình tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Biệt đội lừa tình ra mắt năm nào?

Biệt đội lừa tình ra mắt năm 2023.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự