Poster Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly
Phim bộ · 2020

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly

Tên gốc: 구미호뎐

★ 8,3 TMDB · 489 IMDb ↗
1MÙA
16TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly

Cập nhật lần cuối: 26 tháng 6 năm 2026

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly (2020) là một phim bộ Hàn Quốc thuộc thể loại viễn tưởng, giả tưởng, chính kịch, hài và bí ẩn. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 16 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiViễn tưởng & giả tưởng, Chính kịch, Hài, Bí ẩn
  • Sản xuấtHàn Quốc · 2020

Các mùa — xem ở đâu?

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Yi Yeon (Lee Dong Wook), cửu vĩ hồ từng cai trị dãy núi Baekdudaegan như vị thần giám hộ, nhưng hiện đang sống ở thành phố. Anh có nhiệm vụ giám sát và trừng phạt những yêu quái gây hại đến cuộc sống của loài người. Anh phải chống lại sự truy lùng ráo riết của nữ đạo diễn Nam Ji Ah (Jo Bo Ah thủ vai). Bên cạnh đó, Yi Rang (Kim Bum), anh trai cùng cha khác mẹ của Yi Yeon, mang một nửa dòng máu con người. Yi Rang là một hồ ly tinh nguy hiểm với những cảm xúc thay đổi thất thường, người sẽ mang đến xung đột cho câu chuyện.

Nhà sáng tạoHan Woo-ri
Quốc giaHàn Quốc
Thể loạiViễn tưởng & giả tưởng, Chính kịch, Hài, Bí ẩn

Diễn viên

Lee Dong-wookLee Dong-wookLee Yeon
Cho Bo-ahCho Bo-ahNam Ji-a
Kim BumKim BumLee Rang
Kim Yong-jiKim Yong-jiKi Yu-ri
Hwang HeeHwang HeeGu Shin-ju
Kim Jung-nanKim Jung-nanTaluipa
Ahn Kil-kangAhn Kil-kangHyun Ui-ong
Kim Hee-jungKim Hee-jungJi-a's mother
Kim Kang-minKim Kang-minPyo Jae-hwan
Lee Tae-riLee Tae-riImugi
Jung Yi-seoJung Yi-seoKim Sae-rom
Uhm Hyo-seopUhm Hyo-seopTVC President Kwon Hae-ryong

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly có 1 mùa, tổng cộng 16 tập.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly thuộc thể loại gì?

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly là một phim bộ Hàn Quốc thuộc thể loại viễn tưởng, giả tưởng, chính kịch, hài và bí ẩn.

Diễn viên của Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly gồm Lee Dong-wook, Cho Bo-ah, Kim Bum, Kim Yong-ji, Hwang Hee và Kim Jung-nan.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly được bao nhiêu điểm IMDb / TMDB?

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly đạt 8,3/10 điểm trên TMDB (489 lượt đánh giá). Điểm IMDb có thể khác; bạn có thể xem điểm mới nhất trên IMDb.

Có thể xem Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly ra mắt năm nào?

Bạn Trai Tôi Là Hồ Ly ra mắt năm 2020.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự