Poster ARASHI's Diary -Voyage-
Phim bộ · 2019

ARASHI's Diary -Voyage-

1MÙA
24TẬP

Xem ở đâu tại Việt Nam

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh về các nền tảng phát trực tuyến tại Việt Nam, nên chưa thể cho biết phim này đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị tại đây ngay khi có dữ liệu.

Hướng dẫn xem ARASHI's Diary -Voyage-

Cập nhật lần cuối: 26 tháng 7 năm 2026

ARASHI's Diary -Voyage- (2019) là một phim bộ Nhật Bản thuộc thể loại tài liệu. Phim gồm 1 mùa, tổng cộng 24 tập. Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; các lựa chọn xem sẽ hiển thị tại đây khi có dữ liệu.

  • Thể loạiTài liệu
  • Sản xuấtNhật Bản · 2019

Các mùa — xem ở đâu?

ARASHI's Diary -Voyage- có 1 mùa. Chọn một mùa để xem danh sách tập và ngày phát sóng.

Nội dung

Twenty years after their debut, join the beloved members of ARASHI on a new journey as they showcase their lives, talents and gifts to the world.

Quốc giaNhật Bản
Thể loạiTài liệu

Diễn viên

Sho SakuraiSho SakuraiSelf
Jun MatsumotoJun MatsumotoSelf
Masaki AibaMasaki AibaSelf
Satoshi OhnoSatoshi OhnoSelf
Kazunari NinomiyaKazunari NinomiyaSelf

Câu hỏi thường gặp

Xem phim ARASHI's Diary -Voyage- ở đâu?

Hiện chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam, nên chưa thể cho biết ARASHI's Diary -Voyage- đang có ở đâu. Thông tin sẽ hiển thị trên trang này ngay khi có dữ liệu.

ARASHI's Diary -Voyage- có Vietsub hay lồng tiếng không?

Tùy chọn âm thanh và phụ đề của ARASHI's Diary -Voyage- phụ thuộc vào nền tảng. Nhiều nền tảng phát trực tuyến có phụ đề tiếng Việt cho phim nước ngoài, một số phim còn có lồng tiếng hoặc thuyết minh.

Xem ARASHI's Diary -Voyage- Vietsub ở đâu?

Chúng tôi chưa có dữ liệu nền tảng đã xác minh cho Việt Nam; khi có, các nền tảng có ARASHI's Diary -Voyage- sẽ được liệt kê trên trang này. Phụ đề tiếng Việt (nếu có) do từng nền tảng cung cấp.

ARASHI's Diary -Voyage- có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh không?

Việc ARASHI's Diary -Voyage- có bản lồng tiếng hoặc thuyết minh hay không tùy thuộc vào nền tảng. Khi có dữ liệu nền tảng cho Việt Nam, nơi xem phim sẽ hiển thị trên trang này; hãy kiểm tra menu âm thanh của trình phát để biết các tùy chọn ngôn ngữ.

Có thể xem ARASHI's Diary -Voyage- miễn phí không?

Chúng tôi chưa có dữ liệu đã xác minh cho Việt Nam nên chưa thể cho biết ARASHI's Diary -Voyage- có lựa chọn xem miễn phí hay không. Trang này sẽ được cập nhật khi có dữ liệu.

ARASHI's Diary -Voyage- có bao nhiêu mùa, bao nhiêu tập?

ARASHI's Diary -Voyage- có 1 mùa, tổng cộng 24 tập.

ARASHI's Diary -Voyage- thuộc thể loại gì?

ARASHI's Diary -Voyage- là một phim bộ Nhật Bản thuộc thể loại tài liệu.

Diễn viên của ARASHI's Diary -Voyage- gồm những ai?

Dàn diễn viên chính của ARASHI's Diary -Voyage- gồm Sho Sakurai, Jun Matsumoto, Masaki Aiba, Satoshi Ohno và Kazunari Ninomiya.

Có thể xem ARASHI's Diary -Voyage- trên điện thoại hoặc TV thông minh không?

Các nền tảng phát trực tuyến thường có ứng dụng cho iOS, Android, trình duyệt web và TV thông minh. Nền tảng có ARASHI's Diary -Voyage- tại Việt Nam sẽ được liệt kê trên trang này khi có dữ liệu đã xác minh.

ARASHI's Diary -Voyage- ra mắt năm nào?

ARASHI's Diary -Voyage- ra mắt năm 2019.

Những phim bạn lướt thấy mỗi ngàyPhim ngắn bạn hay lướt thấy trên mạng xã hội, có bản tiếng Việt chỉ 12 USD/tháng — xem ở đâu? Phim ngắn→

Phim bộ tương tự