Poster ng Poong The Joseon Psychiatrist
Serye · 2022

Poong The Joseon Psychiatrist

Orihinal na pamagat: 조선 정신과 의사 유세풍

★ 5.5 TMDB · 24 IMDb ↗
2SEASON
22EPISODE

Sa Pilipinas, mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist sa HBO Max.

Saan mapapanood sa Pilipinas

HBO Max
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Poong The Joseon Psychiatrist

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hunyo 25, 2026

Isang seryeng drama at misteryo mula sa Timog Korea ang Poong The Joseon Psychiatrist (2022). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max gamit ang subscription. May 2 season at 22 episode ang serye.

Ang subscription sa HBO Max ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionHBO Max
  • GenreDrama, Misteryo
  • ProduksyonTimog Korea · 2022

Mga Season — saan mapapanood?

May 2 season ang Poong The Joseon Psychiatrist; sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.

Buod

The successful doctor Yoo Sepoong becomes entangled in a conspiracy and is kicked out of the palace. He meets Jihan in Gyesu village and learns to treat those who suffer psychological illness. Finding the cause of their heartbroken feelings and writing a prescription for happiness with Eunwoo, Sepoong grows up as a true psychiatrist.

LumikhaYoo Won-Sang
BansaTimog Korea
Mga GenreDrama, Misteryo

Mga Artista

Kim Min-jaeKim Min-jaeYoo Se-poong
Kim Hyang-giKim Hyang-giSeo Eun-woo
Kim Sang-kyungKim Sang-kyungGye Ji-han
Kang Young-sukKang Young-sukJeon Kang Il
Woo Da-viWoo Da-viLee Seo Yi

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist sa HBO Max. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Poong The Joseon Psychiatrist, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Poong The Joseon Psychiatrist. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist sa HBO Max; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Poong The Joseon Psychiatrist. Kung may dub sa HBO Max, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Poong The Joseon Psychiatrist?

Kasama ang Poong The Joseon Psychiatrist sa subscription ng HBO Max, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Poong The Joseon Psychiatrist?

Hindi libre ang Poong The Joseon Psychiatrist sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Ilang season at episode mayroon ang Poong The Joseon Psychiatrist?

May 2 season at kabuuang 22 episode ang Poong The Joseon Psychiatrist. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max.

Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng Poong The Joseon Psychiatrist?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Poong The Joseon Psychiatrist sa HBO Max; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.

Anong genre ang Poong The Joseon Psychiatrist?

Isang seryeng drama at misteryo mula sa Timog Korea ang Poong The Joseon Psychiatrist.

Sino-sino ang mga artista sa Poong The Joseon Psychiatrist?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Poong The Joseon Psychiatrist sina Kim Min-jae, Kim Hyang-gi, Kim Sang-kyung, Kang Young-suk, at Woo Da-vi.

Mapapanood ba ang Poong The Joseon Psychiatrist sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng HBO Max sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Poong The Joseon Psychiatrist sa device na gusto mo.

Kailan unang ipinalabas ang Poong The Joseon Psychiatrist?

Unang ipinalabas ang Poong The Joseon Psychiatrist noong 2022.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na serye

HBO MaxSUBSCRIPTION Panoorin