The Dark Wizard
Sa Pilipinas, mapapanood ang The Dark Wizard sa HBO Max.
Saan mapapanood sa Pilipinas
Gabay sa panonood ng The Dark Wizard
Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Setyembre 8, 2026
Isang dokumentaryo mula sa Estados Unidos ang The Dark Wizard (2026). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max gamit ang subscription. May 1 season at 4 episode ang serye.
Ang subscription sa HBO Max ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.
- SubscriptionHBO Max
- GenreDokumentaryo
- ProduksyonEstados Unidos · 2026
Mga Season — saan mapapanood?
May 1 season ang The Dark Wizard; sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.
Buod
An unflinching portrait of Dean Potter, the world's most influential and controversial climber, base jumper and highline walker, who achieves jaw-dropping feats while battling his inner demons.
Mga Artista
Dean PotterSelf (archive footage)
Dean FidelmanSelf
Timmy O'NeillSelf
Jim HurstSelf
Eric PerlmanSelf
Cedar WrightSelf
Dan DuaneSelfMga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang The Dark Wizard?
Sa Pilipinas, mapapanood ang The Dark Wizard sa HBO Max. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.
May Tagalog dub ba ang The Dark Wizard, o subtitle lang?
Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The Dark Wizard. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.
Saan mapapanood ang The Dark Wizard na may English o Filipino subtitle?
Sa Pilipinas, mapapanood ang The Dark Wizard sa HBO Max; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.
Saan mapapanood ang The Dark Wizard na Tagalog dubbed?
Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The Dark Wizard. Kung may dub sa HBO Max, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.
Aling subscription ang may The Dark Wizard?
Kasama ang The Dark Wizard sa subscription ng HBO Max, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.
Mapapanood ba nang libre ang The Dark Wizard?
Hindi libre ang The Dark Wizard sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.
Ilang season at episode mayroon ang The Dark Wizard?
May 1 season at kabuuang 4 episode ang The Dark Wizard. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa HBO Max.
Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng The Dark Wizard?
Sa Pilipinas, mapapanood ang The Dark Wizard sa HBO Max; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.
Anong genre ang The Dark Wizard?
Isang dokumentaryo mula sa Estados Unidos ang The Dark Wizard.
Sino-sino ang mga artista sa The Dark Wizard?
Kabilang sa mga pangunahing artista ng The Dark Wizard sina Dean Potter, Dean Fidelman, Timmy O'Neill, Jim Hurst, Eric Perlman, at Cedar Wright.
Mapapanood ba ang The Dark Wizard sa cellphone o smart TV?
Oo. Gumagana ang app ng HBO Max sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang The Dark Wizard sa device na gusto mo.
Kailan unang ipinalabas ang The Dark Wizard?
Unang ipinalabas ang The Dark Wizard noong 2026.
Iba pa sa parehong platform
Mga katulad na serye