Poster ng The Bondsman
Serye · 2025

The Bondsman

★ 7.3 TMDB · 273 IMDb ↗
1SEASON
8EPISODE

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bondsman sa Amazon Prime Video.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Amazon Prime Video
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng The Bondsman

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hunyo 25, 2026

Isang seryeng aksyon, pakikipagsapalaran, sci-fi, pantasya, at komedya mula sa Estados Unidos ang The Bondsman (2025). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Amazon Prime Video gamit ang subscription. May 1 season at 8 episode ang serye.

Ang subscription sa Amazon Prime Video ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionAmazon Prime Video
  • GenreAksyon at Pakikipagsapalaran, Sci-Fi at Pantasya, Komedya
  • ProduksyonEstados Unidos · 2025

Mga Season — saan mapapanood?

May 1 season ang The Bondsman; sa Pilipinas, mapapanood ito sa Amazon Prime Video. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.

Buod

Backwoods bounty hunter Hub Halloran comes back from the dead with an unexpected second chance at life, love, and a nearly-forgotten musical career — only to find that his old job now has a demonic new twist.

LumikhaGrainger David
BansaEstados Unidos
Mga GenreAksyon at Pakikipagsapalaran, Sci-Fi at Pantasya, Komedya

Mga Artista

Kevin BaconKevin BaconHub Halloran
Jennifer NettlesJennifer NettlesMaryanne Dice
Beth GrantBeth GrantKitty Halloran
Damon HerrimanDamon HerrimanLucky Callahan
Maxwell JenkinsMaxwell JenkinsCade Halloran
Jolene PurdyJolene PurdyMidge

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang The Bondsman?

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bondsman sa Amazon Prime Video. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang The Bondsman, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The Bondsman. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang The Bondsman na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bondsman sa Amazon Prime Video; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang The Bondsman na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The Bondsman. Kung may dub sa Amazon Prime Video, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may The Bondsman?

Kasama ang The Bondsman sa subscription ng Amazon Prime Video, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang The Bondsman?

Hindi libre ang The Bondsman sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Ilang season at episode mayroon ang The Bondsman?

May 1 season at kabuuang 8 episode ang The Bondsman. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Amazon Prime Video.

Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng The Bondsman?

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bondsman sa Amazon Prime Video; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.

Anong genre ang The Bondsman?

Isang seryeng aksyon, pakikipagsapalaran, sci-fi, pantasya, at komedya mula sa Estados Unidos ang The Bondsman.

Sino-sino ang mga artista sa The Bondsman?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng The Bondsman sina Kevin Bacon, Jennifer Nettles, Beth Grant, Damon Herriman, Maxwell Jenkins, at Jolene Purdy.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng The Bondsman?

May rating na 7.3 sa 10 ang The Bondsman sa TMDB (273 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang The Bondsman sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Amazon Prime Video sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang The Bondsman sa device na gusto mo.

Kailan unang ipinalabas ang The Bondsman?

Unang ipinalabas ang The Bondsman noong 2025.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na serye

Amazon Prime VideoSUBSCRIPTION Panoorin