RuPaul's Drag Race UK
Sa Pilipinas, mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK sa WOW Presents Plus.
Saan mapapanood sa Pilipinas
Gabay sa panonood ng RuPaul's Drag Race UK
Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 27, 2026
Isang reality show mula sa United Kingdom ang RuPaul's Drag Race UK (2019). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa WOW Presents Plus gamit ang subscription. May 7 season at 68 episode ang serye.
Ang subscription sa WOW Presents Plus ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.
- SubscriptionWOW Presents Plus
- GenreReality Show
- ProduksyonUnited Kingdom · 2019
Mga Season — saan mapapanood?
May 7 season ang RuPaul's Drag Race UK; sa Pilipinas, mapapanood ito sa WOW Presents Plus. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.
Buod
RuPaul has made the trip across the pond in search of a queen with the most charisma, uniqueness, nerve and talent in all the land.
Mga Artista
RuPaulSelf - Host / Judge
Michelle VisageSelf - JudgeMga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK?
Sa Pilipinas, mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK sa WOW Presents Plus. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.
May Tagalog dub ba ang RuPaul's Drag Race UK, o subtitle lang?
Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng RuPaul's Drag Race UK. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.
Saan mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK na may English o Filipino subtitle?
Sa Pilipinas, mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK sa WOW Presents Plus; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.
Saan mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK na Tagalog dubbed?
Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang RuPaul's Drag Race UK. Kung may dub sa WOW Presents Plus, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.
Aling subscription ang may RuPaul's Drag Race UK?
Kasama ang RuPaul's Drag Race UK sa subscription ng WOW Presents Plus, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.
Mapapanood ba nang libre ang RuPaul's Drag Race UK?
Hindi libre ang RuPaul's Drag Race UK sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.
Ilang season at episode mayroon ang RuPaul's Drag Race UK?
May 7 season at kabuuang 68 episode ang RuPaul's Drag Race UK. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa WOW Presents Plus.
Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng RuPaul's Drag Race UK?
Sa Pilipinas, mapapanood ang RuPaul's Drag Race UK sa WOW Presents Plus; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.
Anong genre ang RuPaul's Drag Race UK?
Isang reality show mula sa United Kingdom ang RuPaul's Drag Race UK.
Sino-sino ang mga artista sa RuPaul's Drag Race UK?
Kabilang sa mga pangunahing artista ng RuPaul's Drag Race UK sina RuPaul at Michelle Visage.
Ano ang IMDb / TMDB rating ng RuPaul's Drag Race UK?
May rating na 7.1 sa 10 ang RuPaul's Drag Race UK sa TMDB (59 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.
Mapapanood ba ang RuPaul's Drag Race UK sa cellphone o smart TV?
Oo. Gumagana ang app ng WOW Presents Plus sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang RuPaul's Drag Race UK sa device na gusto mo.
Kailan unang ipinalabas ang RuPaul's Drag Race UK?
Unang ipinalabas ang RuPaul's Drag Race UK noong 2019.
Iba pa sa parehong platform