Poster ng Paradise PD
Serye · 2018

Paradise PD

★ 7.1 TMDB · 406 IMDb ↗
4SEASON
40EPISODE

Sa Pilipinas, mapapanood ang Paradise PD sa Netflix.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Netflix
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Paradise PD

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 31, 2026

Isang animated na seryeng komedya mula sa Estados Unidos ang Paradise PD (2018). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix gamit ang subscription. May 4 season at 40 episode ang serye.

Ang subscription sa Netflix ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionNetflix
  • GenreKomedya, Animasyon
  • ProduksyonEstados Unidos · 2018

Mga Season — saan mapapanood?

May 4 season ang Paradise PD; sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.

Buod

An eager young rookie joins the ragtag small-town police force led by his dad as they bumble, squabble and snort their way through a big drug case.

LumikhaRoger Black, Waco O'Guin
BansaEstados Unidos
Mga GenreKomedya, Animasyon

Mga Artista

Kyle KinaneKyle KinaneBullet (voice)
Cedric YarbroughCedric YarbroughGerald Fitzgerald (voice)
David HermanDavid HermanKevin Crawford (voice)
Tom KennyTom KennyChief Randall Crawford (voice)
Sarah ChalkeSarah ChalkeGina Jabowski (voice)
Dana SnyderDana SnyderStanley Hopson / Dusty Marlow (voice)

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Paradise PD?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Paradise PD sa Netflix. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Paradise PD, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Paradise PD. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Paradise PD na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Paradise PD sa Netflix; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Paradise PD na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Paradise PD. Kung may dub sa Netflix, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Paradise PD?

Kasama ang Paradise PD sa subscription ng Netflix, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Paradise PD?

Hindi libre ang Paradise PD sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Ilang season at episode mayroon ang Paradise PD?

May 4 season at kabuuang 40 episode ang Paradise PD. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix.

Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng Paradise PD?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Paradise PD sa Netflix; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.

Anong genre ang Paradise PD?

Isang animated na seryeng komedya mula sa Estados Unidos ang Paradise PD.

Sino-sino ang mga artista sa Paradise PD?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Paradise PD sina Kyle Kinane, Cedric Yarbrough, David Herman, Tom Kenny, Sarah Chalke, at Dana Snyder.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng Paradise PD?

May rating na 7.1 sa 10 ang Paradise PD sa TMDB (406 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang Paradise PD sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Netflix sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Paradise PD sa device na gusto mo.

Kailan unang ipinalabas ang Paradise PD?

Unang ipinalabas ang Paradise PD noong 2018.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na serye

NetflixSUBSCRIPTION Panoorin