Poster ng Bandidos na TV
Serye · 2019

Bandidos na TV

★ 7.3 TMDB · 39 IMDb ↗
1SEASON
7EPISODE

Sa Pilipinas, mapapanood ang Bandidos na TV sa Netflix.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Netflix
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Bandidos na TV

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 29, 2026

Isang dokumentaryo mula sa Brazil ang Bandidos na TV (2019). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix gamit ang subscription. May 1 season at 7 episode ang serye.

Ang subscription sa Netflix ang pinakamadaling paraan para mapanood ang seryeng ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionNetflix
  • GenreDokumentaryo
  • ProduksyonBrazil · 2019

Mga Season — saan mapapanood?

May 1 season ang Bandidos na TV; sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix. Buksan ang isang season para makita ang listahan ng episode at ang mga opsyon sa panonood nito.

Buod

Brazilian TV personality and politician Wallace Souza faces accusations of masterminding the violent crimes he reported on and rallied against.

LumikhaEamonn Matthews, Dinah Lord
BansaBrazil
Mga GenreDokumentaryo

Mga Artista

Wallace SouzaWallace SouzaHimself

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Bandidos na TV?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Bandidos na TV sa Netflix. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Bandidos na TV, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Bandidos na TV. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Bandidos na TV na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Bandidos na TV sa Netflix; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Bandidos na TV na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Bandidos na TV. Kung may dub sa Netflix, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Bandidos na TV?

Kasama ang Bandidos na TV sa subscription ng Netflix, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Bandidos na TV?

Hindi libre ang Bandidos na TV sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Ilang season at episode mayroon ang Bandidos na TV?

May 1 season at kabuuang 7 episode ang Bandidos na TV. Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix.

Saan mapapanood ang bagong season / pinakabagong episode ng Bandidos na TV?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Bandidos na TV sa Netflix; kadalasang idinadagdag sa parehong mga platform ang mga bagong episode habang ipinapalabas ang mga ito.

Anong genre ang Bandidos na TV?

Isang dokumentaryo mula sa Brazil ang Bandidos na TV.

Sino-sino ang mga artista sa Bandidos na TV?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Bandidos na TV si Wallace Souza.

Mapapanood ba ang Bandidos na TV sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Netflix sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Bandidos na TV sa device na gusto mo.

Kailan unang ipinalabas ang Bandidos na TV?

Unang ipinalabas ang Bandidos na TV noong 2019.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na serye

NetflixSUBSCRIPTION Panoorin