Poster ng Wild Wild Punjab
Pelikula · 2024

Wild Wild Punjab

Orihinal na pamagat: वाइल्ड वाइल्ड पंजाब

★ 6.5 TMDB · 23 IMDb ↗
111 minTAGAL
2024TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang Wild Wild Punjab sa Netflix.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Netflix
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Wild Wild Punjab

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 6, 2026

Isang pelikulang komedya at pakikipagsapalaran mula sa India ang Wild Wild Punjab (2024). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix gamit ang subscription.

Ang subscription sa Netflix ang pinakamadaling paraan para mapanood ang pelikulang ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionNetflix
  • GenreKomedya, Pakikipagsapalaran
  • ProduksyonIndia · 2024

Buod

Four friends road-trip across Punjab to help one of them get over an ex-girlfriend, but are quickly caught in a fiasco like no other.

DirektorSimarpreet Singh
BansaIndia
Mga GenreKomedya, Pakikipagsapalaran

Mga Artista

Varun SharmaVarun SharmaRajesh Khanna
Sunny SinghSunny SinghMayank 'Maan' Arora
Jassie GillJassie GillGaurav Jain
Manjot SinghManjot SinghHoney Singh
Ishita Raj SharmaIshita Raj SharmaMeera
PatralekhaaPatralekhaaRadha
Gopal DattGopal DattJain's Father
Rajesh SharmaRajesh SharmaInspector Avtar Singh
Anjum BatraDalbir
Samuel JohnDaljeet
Asheema VardaanVaishali
Dr. Ravi BhushanTara's Father

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Wild Wild Punjab?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Wild Wild Punjab sa Netflix. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Wild Wild Punjab, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Wild Wild Punjab. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Wild Wild Punjab na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Wild Wild Punjab sa Netflix; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Wild Wild Punjab na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Wild Wild Punjab. Kung may dub sa Netflix, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Wild Wild Punjab?

Kasama ang Wild Wild Punjab sa subscription ng Netflix, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Wild Wild Punjab?

Hindi libre ang Wild Wild Punjab sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Wild Wild Punjab?

Mga 111 minuto ang haba ng Wild Wild Punjab (1 oras at 51 minuto).

Anong genre ang Wild Wild Punjab?

Isang pelikulang komedya at pakikipagsapalaran mula sa India ang Wild Wild Punjab.

Sino-sino ang mga artista sa Wild Wild Punjab?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Wild Wild Punjab sina Varun Sharma, Sunny Singh, Jassie Gill, Manjot Singh, Ishita Raj Sharma, at Patralekhaa.

Mapapanood ba ang Wild Wild Punjab sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Netflix sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Wild Wild Punjab sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang Wild Wild Punjab?

Ipinalabas ang Wild Wild Punjab noong 2024.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

NetflixSUBSCRIPTION Panoorin