Poster ng The Princess
Pelikula · 2022

The Princess

★ 6.8 TMDB · 862 IMDb ↗
94 minTAGAL
2022TAON

Saan mapapanood sa Pilipinas

Wala pa ito sa anumang platform sa Pilipinas sa ngayon. Makikita mo ito rito kapag idinagdag na ito ng isang platform.

Gabay sa panonood ng The Princess

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Agosto 1, 2026

Isang pelikulang aksyon at pantasya mula sa Estados Unidos ang The Princess (2022). Wala pa ito sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon; lalabas dito ang mga opsyon sa panonood kapag naidagdag na ito.

  • GenreAksyon, Pantasya
  • ProduksyonEstados Unidos · 2022

Trailer

Trailer ng The Princess

Buod

A beautiful, strong-willed young royal refuses to wed the cruel sociopath to whom she is betrothed and is kidnapped and locked in a remote tower of her father’s castle. With her scorned, vindictive suitor intent on taking her father’s throne, the princess must protect her family and save the kingdom.

DirektorLe Van Kiet
BansaEstados Unidos
Mga GenreAksyon, Pantasya

Mga Artista

Joey KingJoey KingThe Princess
Dominic CooperDominic CooperJulius
Olga KurylenkoOlga KurylenkoMoira
Veronica NgôVeronica NgôLinh
Alex ReidAlex ReidThe Queen
Ed StoppardEd StoppardThe King
Antoni DavidovAntoni DavidovMerc Leader
Radoslav ParvanovRadoslav ParvanovMerc Brute
Liudmil KehaiovMerc #3
Katelyn Rose DowneyKatelyn Rose DowneyViolet
Fergus O'DonnellKurr
Kristofer KamiyasuKristofer KamiyasuKhai

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang The Princess?

Wala pa ang The Princess sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon. Lalabas sa pahinang ito ang mga opsyon sa panonood kapag mayroon na.

May Tagalog dub ba ang The Princess, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The Princess. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang The Princess na may English o Filipino subtitle?

Kapag naidagdag na ang The Princess sa isang platform sa Pilipinas, ipapakita sa pahinang ito ang mga opsyon nito sa wika.

Saan mapapanood ang The Princess na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The Princess. Ililista rito ang opsyong may dub kapag mayroon na.

Mapapanood ba nang libre ang The Princess?

Hindi pa libreng mapapanood ang The Princess sa Pilipinas sa ngayon. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang The Princess?

Mga 94 minuto ang haba ng The Princess (1 oras at 34 minuto).

Anong genre ang The Princess?

Isang pelikulang aksyon at pantasya mula sa Estados Unidos ang The Princess.

Sino-sino ang mga artista sa The Princess?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng The Princess sina Joey King, Dominic Cooper, Olga Kurylenko, Veronica Ngô, Alex Reid, at Ed Stoppard.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng The Princess?

May rating na 6.8 sa 10 ang The Princess sa TMDB (862 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang The Princess sa cellphone o smart TV?

Kapag nasa isang streaming platform na sa Pilipinas ang The Princess, karaniwang mapapanood mo ito sa iOS, Android, web browser, at smart TV gamit ang app ng platform na iyon.

Kailan ipinalabas ang The Princess?

Ipinalabas ang The Princess noong 2022.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Mga katulad na pelikula