Poster ng The Martian
Pelikula · 2015

The Martian

★ 7.7 TMDB · 21.9K IMDb ↗
151 minTAGAL
2015TAON

Saan mapapanood sa Pilipinas

Wala pa ito sa anumang platform sa Pilipinas sa ngayon. Makikita mo ito rito kapag idinagdag na ito ng isang platform.

Gabay sa panonood ng The Martian

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Oktubre 10, 2026

Isang pelikulang sci-fi, drama, at pakikipagsapalaran mula sa Estados Unidos ang The Martian (2015). Wala pa ito sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon; lalabas dito ang mga opsyon sa panonood kapag naidagdag na ito.

  • GenreSci-Fi, Drama, Pakikipagsapalaran
  • ProduksyonEstados Unidos · 2015

Trailer

Trailer ng The Martian

Buod

During a manned mission to Mars, Astronaut Mark Watney is presumed dead after a fierce storm and left behind by his crew. But Watney has survived and finds himself stranded and alone on the hostile planet. With only meager supplies, he must draw upon his ingenuity, wit and spirit to subsist and find a way to signal to Earth that he is alive.

DirektorRidley Scott
BansaEstados Unidos
Mga GenreSci-Fi, Drama, Pakikipagsapalaran

Mga Artista

Matt DamonMatt DamonMark Watney
Jessica ChastainJessica ChastainMelissa Lewis
Kristen WiigKristen WiigAnnie Montrose
Jeff DanielsJeff DanielsTheodore "Teddy" Sanders
Michael PeñaMichael PeñaRick Martinez
Sean BeanSean BeanMitch Henderson
Kate MaraKate MaraBeth Johanssen
Sebastian StanSebastian StanChris Beck
Aksel HennieAksel HennieAlex Vogel
Chiwetel EjioforChiwetel EjioforVincent Kapoor
Benedict WongBenedict WongBruce Ng
Mackenzie DavisMackenzie DavisMindy Park

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang The Martian?

Wala pa ang The Martian sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon. Lalabas sa pahinang ito ang mga opsyon sa panonood kapag mayroon na.

May Tagalog dub ba ang The Martian, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The Martian. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang The Martian na may English o Filipino subtitle?

Kapag naidagdag na ang The Martian sa isang platform sa Pilipinas, ipapakita sa pahinang ito ang mga opsyon nito sa wika.

Saan mapapanood ang The Martian na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The Martian. Ililista rito ang opsyong may dub kapag mayroon na.

Mapapanood ba nang libre ang The Martian?

Hindi pa libreng mapapanood ang The Martian sa Pilipinas sa ngayon. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang The Martian?

Mga 151 minuto ang haba ng The Martian (2 oras at 31 minuto).

Anong genre ang The Martian?

Isang pelikulang sci-fi, drama, at pakikipagsapalaran mula sa Estados Unidos ang The Martian.

Sino-sino ang mga artista sa The Martian?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng The Martian sina Matt Damon, Jessica Chastain, Kristen Wiig, Jeff Daniels, Michael Peña, at Sean Bean.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng The Martian?

May rating na 7.7 sa 10 ang The Martian sa TMDB (21,930 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang The Martian sa cellphone o smart TV?

Kapag nasa isang streaming platform na sa Pilipinas ang The Martian, karaniwang mapapanood mo ito sa iOS, Android, web browser, at smart TV gamit ang app ng platform na iyon.

Kailan ipinalabas ang The Martian?

Ipinalabas ang The Martian noong 2015.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Mga katulad na pelikula