The House on Haunted Grounds
Sa Pilipinas, mapapanood ang The House on Haunted Grounds sa Plex at FOUND TV.
Saan mapapanood sa Pilipinas
Gabay sa panonood ng The House on Haunted Grounds
Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Oktubre 22, 2026
Isang pelikulang katatakutan mula sa Estados Unidos ang The House on Haunted Grounds (2026). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Plex at FOUND TV.
Nagtitipid ka ba? Mapapanood mo ito nang libre (kadalasang may ads) sa Plex o FOUND TV. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.
- LibrePlex, FOUND TV
- GenreKatatakutan
- ProduksyonEstados Unidos · 2026
Buod
What begins as a routine investigation into a house slated for demolition turns into a nightmare when the team faces an evil force, leaving behind only the recovered footage.
Mga Artista
Logan WallaceAmy
Andrew ThomasTony
Stuart MaxheimerBradley
Cashmere MoniquéKate
Austin J. RhodesCop 2Mga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang The House on Haunted Grounds?
Sa Pilipinas, mapapanood ang The House on Haunted Grounds sa Plex at FOUND TV. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.
May Tagalog dub ba ang The House on Haunted Grounds, o subtitle lang?
Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The House on Haunted Grounds. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.
Saan mapapanood ang The House on Haunted Grounds na may English o Filipino subtitle?
Sa Pilipinas, mapapanood ang The House on Haunted Grounds sa Plex at FOUND TV; kadalasang pinapanatili ng mga platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.
Saan mapapanood ang The House on Haunted Grounds na Tagalog dubbed?
Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The House on Haunted Grounds. Kung may dub sa Plex o FOUND TV, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.
Mapapanood ba nang libre ang The House on Haunted Grounds?
Oo, sa Pilipinas, kasalukuyang libreng mapapanood ang The House on Haunted Grounds (maaaring may ads) sa Plex o FOUND TV.
Gaano katagal ang The House on Haunted Grounds?
Mga 69 minuto ang haba ng The House on Haunted Grounds (1 oras at 9 minuto).
Anong genre ang The House on Haunted Grounds?
Isang pelikulang katatakutan mula sa Estados Unidos ang The House on Haunted Grounds.
Sino-sino ang mga artista sa The House on Haunted Grounds?
Kabilang sa mga pangunahing artista ng The House on Haunted Grounds sina Logan Wallace, Andrew Thomas, Stuart Maxheimer, Cashmere Moniqué, Dylan DeVane, at Brent Downs.
Mapapanood ba ang The House on Haunted Grounds sa cellphone o smart TV?
Oo. Gumagana ang mga app ng Plex at FOUND TV sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang The House on Haunted Grounds sa device na gusto mo.
Kailan ipinalabas ang The House on Haunted Grounds?
Ipinalabas ang The House on Haunted Grounds noong 2026.