Poster ng The Bubble
Pelikula · 2022

The Bubble

★ 4.6 TMDB · 520 IMDb ↗
127 minTAGAL
2022TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bubble sa Netflix.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Netflix
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng The Bubble

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Agosto 3, 2026

Isang pelikulang komedya mula sa Estados Unidos ang The Bubble (2022). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix gamit ang subscription.

Ang subscription sa Netflix ang pinakamadaling paraan para mapanood ang pelikulang ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionNetflix
  • GenreKomedya
  • ProduksyonEstados Unidos · 2022

Trailer

Trailer ng The Bubble

Buod

Sneaking out. Hooking up. Melting down. The cast and crew of a blockbuster action franchise attempt to shoot a sequel while quarantining at a posh hotel.

DirektorJudd Apatow
BansaEstados Unidos
Mga GenreKomedya

Mga Artista

Karen GillanKaren GillanCarol Cobb
Iris ApatowIris ApatowKrystal Kris
Fred ArmisenFred ArmisenDarren Eigen
Maria BakalovaMaria BakalovaAnika
Vir DasVir DasRonjon
David DuchovnyDavid DuchovnyDustin Mulray
Samson KayoSamson KayoBola
Keegan-Michael KeyKeegan-Michael KeySean Knox
Guz KhanGuz KhanHowie Frangopolous
Leslie MannLeslie MannLauren Van Chance
Kate McKinnonKate McKinnonPaula the Studio Head
Pedro PascalPedro PascalDieter Bravo

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang The Bubble?

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bubble sa Netflix. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang The Bubble, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng The Bubble. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang The Bubble na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang The Bubble sa Netflix; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang The Bubble na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang The Bubble. Kung may dub sa Netflix, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may The Bubble?

Kasama ang The Bubble sa subscription ng Netflix, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang The Bubble?

Hindi libre ang The Bubble sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang The Bubble?

Mga 127 minuto ang haba ng The Bubble (2 oras at 7 minuto).

Anong genre ang The Bubble?

Isang pelikulang komedya mula sa Estados Unidos ang The Bubble.

Sino-sino ang mga artista sa The Bubble?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng The Bubble sina Karen Gillan, Iris Apatow, Fred Armisen, Maria Bakalova, Vir Das, at David Duchovny.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng The Bubble?

May rating na 4.6 sa 10 ang The Bubble sa TMDB (520 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang The Bubble sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Netflix sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang The Bubble sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang The Bubble?

Ipinalabas ang The Bubble noong 2022.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

NetflixSUBSCRIPTION Panoorin