Poster ng Santa, mi amor
Pelikula · 2023

Santa, mi amor

★ 7.9 TMDB · 29 IMDb ↗
98 minTAGAL
2023TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang Santa, mi amor sa Amazon Prime Video.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Amazon Prime Video
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Santa, mi amor

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Agosto 9, 2026

Isang pelikulang drama, komedya, at romansa mula sa Mexico ang Santa, mi amor (2023). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Amazon Prime Video gamit ang subscription.

Ang subscription sa Amazon Prime Video ang pinakamadaling paraan para mapanood ang pelikulang ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionAmazon Prime Video
  • GenreDrama, Komedya, Romansa
  • ProduksyonMexico · 2023

Buod

Lucia is a consummate professional and the single mother of Leo, her beautiful and mischievous 6-year-old daughter, who is obsessed with Christmas and believes her birth was due to a Christmas miracle. Between her two full-time jobs (motherhood and architecture), she has neither the time nor the inclination to fall in love again, but when she reluctantly agrees to go on a blind date with Sergio, a handsome and likeable chef, the spark is undeniable.

DirektorJose Sierra
BansaMexico
Mga GenreDrama, Komedya, Romansa

Mga Artista

Ana SerradillaAna SerradillaLucía
David ChocarroDavid ChocarroSergio
Olivia DuflosLeo

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Santa, mi amor?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Santa, mi amor sa Amazon Prime Video. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Santa, mi amor, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Santa, mi amor. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Santa, mi amor na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Santa, mi amor sa Amazon Prime Video; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Santa, mi amor na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Santa, mi amor. Kung may dub sa Amazon Prime Video, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Santa, mi amor?

Kasama ang Santa, mi amor sa subscription ng Amazon Prime Video, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Santa, mi amor?

Hindi libre ang Santa, mi amor sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Santa, mi amor?

Mga 98 minuto ang haba ng Santa, mi amor (1 oras at 38 minuto).

Anong genre ang Santa, mi amor?

Isang pelikulang drama, komedya, at romansa mula sa Mexico ang Santa, mi amor.

Sino-sino ang mga artista sa Santa, mi amor?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Santa, mi amor sina Ana Serradilla, David Chocarro, at Olivia Duflos.

Mapapanood ba ang Santa, mi amor sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Amazon Prime Video sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Santa, mi amor sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang Santa, mi amor?

Ipinalabas ang Santa, mi amor noong 2023.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

Amazon Prime VideoSUBSCRIPTION Panoorin