Poster ng Oğlan Bizim Kız Bizim
Pelikula · 2016

Oğlan Bizim Kız Bizim

IMDb ↗ Produksyong Turko
112 minTAGAL
2016TAON

Saan mapapanood sa Pilipinas

Wala pa ito sa anumang platform sa Pilipinas sa ngayon. Makikita mo ito rito kapag idinagdag na ito ng isang platform.

Gabay sa panonood ng Oğlan Bizim Kız Bizim

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Agosto 30, 2026

Isang pelikulang romansa at komedya mula sa Türkiye ang Oğlan Bizim Kız Bizim (2016). Wala pa ito sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon; lalabas dito ang mga opsyon sa panonood kapag naidagdag na ito.

  • GenreRomansa, Komedya
  • ProduksyonTürkiye · 2016

Buod

Zeynep, a white-collar worker who has just broken up with her boyfriend of five years, goes on a vacation she won on the radio with her closest female friend, while Barış, a car mechanic who doesn't believe in love, takes his best friend Emrah on the same vacation. From the moment they meet, the young people, who hate each other, spend most of their vacation trying to ruin it for one another. During their constant bickering, Barış and Zeynep grow closer and fall in love, but before they can fully embrace their feelings, Zeynep's ex-boyfriend suddenly shows up, complicating matters.

DirektorSemra Dündar
BansaTürkiye
Mga GenreRomansa, Komedya

Mga Artista

Aras AydınAras AydınBarış
Melis BabadağMelis BabadağZeynep
Bala AtabekBala AtabekBerna
Mustafa ŞenMustafa Şen
Atilla PekdemirAtilla PekdemirBarış'ın Babası
Hüseyin ElmalıpınarHüseyin ElmalıpınarMafya

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Oğlan Bizim Kız Bizim?

Wala pa ang Oğlan Bizim Kız Bizim sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon. Lalabas sa pahinang ito ang mga opsyon sa panonood kapag mayroon na.

May Tagalog dub ba ang Oğlan Bizim Kız Bizim, o subtitle lang?

Produksyong Turko ang Oğlan Bizim Kız Bizim, kaya kadalasang Turko ang orihinal na wika nito. Nakadepende sa platform na magdaragdag nito sa Pilipinas kung magkakaroon ito ng Tagalog dub o subtitle sa Filipino o English.

Mapapanood ba nang libre ang Oğlan Bizim Kız Bizim?

Hindi pa libreng mapapanood ang Oğlan Bizim Kız Bizim sa Pilipinas sa ngayon. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Oğlan Bizim Kız Bizim?

Mga 112 minuto ang haba ng Oğlan Bizim Kız Bizim (1 oras at 52 minuto).

Anong genre ang Oğlan Bizim Kız Bizim?

Isang pelikulang romansa at komedya mula sa Türkiye ang Oğlan Bizim Kız Bizim.

Sino-sino ang mga artista sa Oğlan Bizim Kız Bizim?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Oğlan Bizim Kız Bizim sina Aras Aydın, Melis Babadağ, Bala Atabek, Mustafa Şen, Atilla Pekdemir, at Hüseyin Elmalıpınar.

Mapapanood ba ang Oğlan Bizim Kız Bizim sa cellphone o smart TV?

Kapag nasa isang streaming platform na sa Pilipinas ang Oğlan Bizim Kız Bizim, karaniwang mapapanood mo ito sa iOS, Android, web browser, at smart TV gamit ang app ng platform na iyon.

Kailan ipinalabas ang Oğlan Bizim Kız Bizim?

Ipinalabas ang Oğlan Bizim Kız Bizim noong 2016.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Mga katulad na pelikula