Poster ng Land of Bad
Pelikula · 2024

Land of Bad

★ 7.3 TMDB · 1.5K IMDb ↗
113 minTAGAL
2024TAON

Saan mapapanood sa Pilipinas

Wala pa ito sa anumang platform sa Pilipinas sa ngayon. Makikita mo ito rito kapag idinagdag na ito ng isang platform.

Gabay sa panonood ng Land of Bad

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 11, 2026

Isang pelikulang aksyon, pandigma, at thriller mula sa Estados Unidos ang Land of Bad (2024). Wala pa ito sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon; lalabas dito ang mga opsyon sa panonood kapag naidagdag na ito.

  • GenreAksyon, Pandigma, Thriller
  • ProduksyonEstados Unidos · 2024

Buod

When a Delta Force special ops mission goes terribly wrong, Air Force drone pilot Reaper has 48 hours to remedy what has devolved into a wild rescue operation. With no weapons and no communication other than the drone above, the ground mission suddenly becomes a full-scale battle when the team is discovered by the enemy.

DirektorWilliam Eubank
BansaEstados Unidos
Mga GenreAksyon, Pandigma, Thriller

Mga Artista

Liam HemsworthLiam HemsworthKinney
Russell CroweRussell CroweReaper
Luke HemsworthLuke HemsworthAbel
Ricky WhittleRicky WhittleBishop
Milo VentimigliaMilo VentimigliaSugar
Chika IkogweChika IkogweStaff Sgt. Nia Branson
Daniel MacPhersonDaniel MacPhersonColonel Duz Packett
Robert RabiahRobert RabiahSaeed Hashimi
Jack FinstererJack FinstererVictor Petrov
Chris Masters MahBearded Man
Lincoln LewisLincoln LewisYoung Airman
Lachlan EngelerLachlan EngelerAirman (Phone)

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Land of Bad?

Wala pa ang Land of Bad sa anumang streaming platform sa Pilipinas sa ngayon. Lalabas sa pahinang ito ang mga opsyon sa panonood kapag mayroon na.

May Tagalog dub ba ang Land of Bad, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Land of Bad. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Land of Bad na may English o Filipino subtitle?

Kapag naidagdag na ang Land of Bad sa isang platform sa Pilipinas, ipapakita sa pahinang ito ang mga opsyon nito sa wika.

Saan mapapanood ang Land of Bad na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Land of Bad. Ililista rito ang opsyong may dub kapag mayroon na.

Mapapanood ba nang libre ang Land of Bad?

Hindi pa libreng mapapanood ang Land of Bad sa Pilipinas sa ngayon. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Land of Bad?

Mga 113 minuto ang haba ng Land of Bad (1 oras at 53 minuto).

Anong genre ang Land of Bad?

Isang pelikulang aksyon, pandigma, at thriller mula sa Estados Unidos ang Land of Bad.

Sino-sino ang mga artista sa Land of Bad?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Land of Bad sina Liam Hemsworth, Russell Crowe, Luke Hemsworth, Ricky Whittle, Milo Ventimiglia, at Chika Ikogwe.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng Land of Bad?

May rating na 7.3 sa 10 ang Land of Bad sa TMDB (1,523 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang Land of Bad sa cellphone o smart TV?

Kapag nasa isang streaming platform na sa Pilipinas ang Land of Bad, karaniwang mapapanood mo ito sa iOS, Android, web browser, at smart TV gamit ang app ng platform na iyon.

Kailan ipinalabas ang Land of Bad?

Ipinalabas ang Land of Bad noong 2024.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Mga katulad na pelikula