Poster ng Jaque Mate
Pelikula · 2024

Jaque Mate

104 minTAGAL
2024TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang Jaque Mate sa Amazon Prime Video.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Amazon Prime Video
Kasama sa subscription
SUBSCRIPTION

Gabay sa panonood ng Jaque Mate

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 11, 2026

Isang pelikulang aksyon at komedya mula sa Argentina ang Jaque Mate (2024). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Amazon Prime Video gamit ang subscription.

Ang subscription sa Amazon Prime Video ang pinakamadaling paraan para mapanood ang pelikulang ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • SubscriptionAmazon Prime Video
  • GenreAksyon, Komedya
  • ProduksyonArgentina · 2024

Buod

Duque, an international secret agent who retired years ago after a traumatic event, is forced to return to action when a commando operative kidnaps his niece and forces him to steal a precious scientific formula as part of the ransom.

DirektorJorge Nisco
BansaArgentina
Mga GenreAksyon, Komedya

Mga Artista

Adrián SuarAdrián SuarDuque
Maggie CivantosMaggie CivantosSofía
José Eduardo DerbezJosé Eduardo DerbezMolo
Tsahi HaleviTsahi HaleviIair
Mike AmigorenaMike AmigorenaRey
Fiorella IndelicatoFiorella IndelicatoJuana
Benjamín AmadeoBenjamín AmadeoMalcosido
Charo LópezCharo LópezNancy
Diego CremonesiDiego CremonesiGaucho
Mariel FernándezOlimpia

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Jaque Mate?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Jaque Mate sa Amazon Prime Video. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Jaque Mate, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Jaque Mate. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Jaque Mate na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Jaque Mate sa Amazon Prime Video; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Jaque Mate na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Jaque Mate. Kung may dub sa Amazon Prime Video, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Aling subscription ang may Jaque Mate?

Kasama ang Jaque Mate sa subscription ng Amazon Prime Video, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.

Mapapanood ba nang libre ang Jaque Mate?

Hindi libre ang Jaque Mate sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Jaque Mate?

Mga 104 minuto ang haba ng Jaque Mate (1 oras at 44 minuto).

Anong genre ang Jaque Mate?

Isang pelikulang aksyon at komedya mula sa Argentina ang Jaque Mate.

Sino-sino ang mga artista sa Jaque Mate?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Jaque Mate sina Adrián Suar, Maggie Civantos, José Eduardo Derbez, Tsahi Halevi, Mike Amigorena, at Fiorella Indelicato.

Mapapanood ba ang Jaque Mate sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang app ng Amazon Prime Video sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Jaque Mate sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang Jaque Mate?

Ipinalabas ang Jaque Mate noong 2024.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

Amazon Prime VideoSUBSCRIPTION Panoorin