Inside the Mind of a Cat
Sa Pilipinas, mapapanood ang Inside the Mind of a Cat sa Netflix.
Saan mapapanood sa Pilipinas
Gabay sa panonood ng Inside the Mind of a Cat
Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 30, 2026
Isang dokumentaryo mula sa Estados Unidos ang Inside the Mind of a Cat (2022). Sa Pilipinas, mapapanood ito sa Netflix gamit ang subscription.
Ang subscription sa Netflix ang pinakamadaling paraan para mapanood ang pelikulang ito. Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.
- SubscriptionNetflix
- GenreDokumentaryo
- ProduksyonEstados Unidos · 2022
Buod
Cat experts dive into the mind of the feline to reveal the true capabilities of the pouncing pet in this captivating and cuddly documentary.
Mga Artista
Neil WilsonSelf - Narrator (voice)
Dr. Bruce KornriechSelf - Cat Physiologist
Maryna SavitskaSelf - Cat Trainer
Svitlana SavytskaSelf - Cat Trainer
Wailani SungSelf - Cat Behaviorist
Yuki HattoriSelf - Cat Guru
Eva Maria GieglSelf - Paleogeneticist
Kristyn VitaleSelf - Cat Psychology
Saho TakagiSelf - Cat Researcher
Drew McKenzie SmithSelf - Co-Owner, Lindores Abbey DistilleryMga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang Inside the Mind of a Cat?
Sa Pilipinas, mapapanood ang Inside the Mind of a Cat sa Netflix. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.
May Tagalog dub ba ang Inside the Mind of a Cat, o subtitle lang?
Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Inside the Mind of a Cat. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.
Saan mapapanood ang Inside the Mind of a Cat na may English o Filipino subtitle?
Sa Pilipinas, mapapanood ang Inside the Mind of a Cat sa Netflix; kadalasang pinapanatili ng platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.
Saan mapapanood ang Inside the Mind of a Cat na Tagalog dubbed?
Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Inside the Mind of a Cat. Kung may dub sa Netflix, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.
Aling subscription ang may Inside the Mind of a Cat?
Kasama ang Inside the Mind of a Cat sa subscription ng Netflix, kaya mapapanood ito ng mga subscriber nang walang dagdag na bayad.
Mapapanood ba nang libre ang Inside the Mind of a Cat?
Hindi libre ang Inside the Mind of a Cat sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito gamit ang subscription. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.
Gaano katagal ang Inside the Mind of a Cat?
Mga 67 minuto ang haba ng Inside the Mind of a Cat (1 oras at 7 minuto).
Anong genre ang Inside the Mind of a Cat?
Isang dokumentaryo mula sa Estados Unidos ang Inside the Mind of a Cat.
Sino-sino ang mga artista sa Inside the Mind of a Cat?
Kabilang sa mga pangunahing artista ng Inside the Mind of a Cat sina Neil Wilson, Dr. Bruce Kornriech, Maryna Savitska, Svitlana Savytska, Wailani Sung, at Yuki Hattori.
Ano ang IMDb / TMDB rating ng Inside the Mind of a Cat?
May rating na 7.2 sa 10 ang Inside the Mind of a Cat sa TMDB (276 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.
Mapapanood ba ang Inside the Mind of a Cat sa cellphone o smart TV?
Oo. Gumagana ang app ng Netflix sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Inside the Mind of a Cat sa device na gusto mo.
Kailan ipinalabas ang Inside the Mind of a Cat?
Ipinalabas ang Inside the Mind of a Cat noong 2022.
Iba pa sa parehong platform
Mga katulad na pelikula