Poster ng Downtown Owl
Pelikula · 2023

Downtown Owl

★ 5.5 TMDB · 50 IMDb ↗
88 minTAGAL
2023TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang Downtown Owl sa Apple TV Store at Amazon Video.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Apple TV Store
Digital na renta
RENTA
Amazon Video
Digital na renta
RENTA

Gabay sa panonood ng Downtown Owl

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hulyo 19, 2026

Isang pelikulang komedya at drama mula sa Estados Unidos ang Downtown Owl (2023). Sa Pilipinas, puwede mo itong i-renta o bilhin sa Apple TV Store o Amazon Video.

Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • GenreKomedya, Drama
  • ProduksyonEstados Unidos · 2023

Buod

In 1983 Owl, North Dakota, the lives of three residents – elderly Horace, who spends his afternoons reminiscing in the local coffee shop; teenage Mitch, depressed backup quarterback star player-power-horse; and newly appointed high school English teacher Julia – along with those of the town's other residents, are upended by a historic whiteout blizzard.

DirektorHamish Linklater
BansaEstados Unidos
Mga GenreKomedya, Drama

Mga Artista

Ed HarrisEd HarrisHorace Jones
Lily RabeLily RabeJulia Rabia
August Blanco RosensteinAugust Blanco RosensteinMitch Hrlicka
Vanessa HudgensVanessa HudgensNaomi
Jack Dylan GrazerJack Dylan GrazerEli Zebra
Arianna JaffierArianna JaffierRebecca Grooba
Finn WittrockFinn WittrockCoach Laidlaw
Henry GoldingHenry GoldingVance Druid
Hamish LinklaterHamish LinklaterPrincipal Valentine
Matt RoyMatt RoyRandall Harley
James CravenJames CravenMarvin
Emma HalleenEmma HalleenKatie Hrlicka

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang Downtown Owl?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Downtown Owl sa Apple TV Store at Amazon Video. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang Downtown Owl, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng Downtown Owl. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang Downtown Owl na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang Downtown Owl sa Apple TV Store at Amazon Video; kadalasang pinapanatili ng mga platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang Downtown Owl na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang Downtown Owl. Kung may dub sa Apple TV Store o Amazon Video, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Puwede bang i-renta o bilhin ang Downtown Owl?

Oo, sa Pilipinas, puwedeng i-renta o bilhin ang Downtown Owl sa Apple TV Store o Amazon Video.

Mapapanood ba nang libre ang Downtown Owl?

Hindi libre ang Downtown Owl sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito kung ire-renta o bibilhin. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang Downtown Owl?

Mga 88 minuto ang haba ng Downtown Owl (1 oras at 28 minuto).

Anong genre ang Downtown Owl?

Isang pelikulang komedya at drama mula sa Estados Unidos ang Downtown Owl.

Sino-sino ang mga artista sa Downtown Owl?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng Downtown Owl sina Ed Harris, Lily Rabe, August Blanco Rosenstein, Vanessa Hudgens, Jack Dylan Grazer, at Arianna Jaffier.

Mapapanood ba ang Downtown Owl sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang mga app ng Apple TV Store at Amazon Video sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang Downtown Owl sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang Downtown Owl?

Ipinalabas ang Downtown Owl noong 2023.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

Apple TV StoreRENTA Panoorin