Poster ng A Line of Fire
Pelikula · 2025

A Line of Fire

★ 5.8 TMDB · 85 IMDb ↗
86 minTAGAL
2025TAON

Sa Pilipinas, mapapanood ang A Line of Fire sa Apple TV Store at Amazon Video.

Saan mapapanood sa Pilipinas

Apple TV Store
Digital na renta
RENTA
Amazon Video
Digital na renta
RENTA

Gabay sa panonood ng A Line of Fire

Huling na-update ang impormasyon sa panonood: Hunyo 28, 2026

Isang pelikulang aksyon at thriller mula sa Estados Unidos ang A Line of Fire (2025). Sa Pilipinas, puwede mo itong i-renta o bilhin sa Apple TV Store o Amazon Video.

Para sa kasalukuyang mga opsyon sa subscription, renta, at pagbili, at sa direktang link na “Panoorin” ng bawat platform, tingnan ang seksyong Saan mapapanood sa Pilipinas sa itaas. Hindi nagpapalabas ng anumang nilalaman ang izlebunu; diretso ka nitong dinadala sa streaming platform.

  • GenreAksyon, Thriller
  • ProduksyonEstados Unidos · 2025

Buod

After working as a secret agent in the FBI for ten years, Jack 'Cash' Conry left it all behind after his wife passed in order to dedicate himself to his two daughters. Despite a fulfilling life at home, Cash misses the chance to make an impact and has been considering a return to the force. The decision is made for him when his old partner’s niece Jamie calls him for help, launching Cash right back into a world of danger, corruption and intrigue.

DirektorMatt Shapira
BansaEstados Unidos
Mga GenreAksyon, Thriller

Mga Artista

David A.R. WhiteDavid A.R. WhiteJack 'Cash' Conry
Cuba Gooding Jr.Cuba Gooding Jr.Javier Cardona
Katrina BowdenKatrina BowdenJamie
Jason PatricJason PatricJosef Amali
Scott BaioScott BaioBron
Gabriel 'G-Rod' RodriguezGabriel 'G-Rod' RodriguezNacho
Eve RichardsJoan Rycker
Tommy SniderTommy SniderRocco
Monte Rex PerlinLemming
Ocean WhiteOcean WhiteOlivia
Everson WhiteNatasha
Samantha LockwoodSamantha LockwoodMya

Mga Madalas Itanong

Saan mapapanood ang A Line of Fire?

Sa Pilipinas, mapapanood ang A Line of Fire sa Apple TV Store at Amazon Video. Makikita mo ang kasalukuyang mga opsyon at ang link na “Panoorin” ng bawat platform sa seksyong “Saan mapapanood sa Pilipinas” sa pahinang ito.

May Tagalog dub ba ang A Line of Fire, o subtitle lang?

Nakadepende sa platform ang mga opsyon sa audio at subtitle ng A Line of Fire. Kadalasang may English subtitle ang mga streaming service sa Pilipinas, at may Filipino subtitle o Tagalog dub din ang ilang palabas.

Saan mapapanood ang A Line of Fire na may English o Filipino subtitle?

Sa Pilipinas, mapapanood ang A Line of Fire sa Apple TV Store at Amazon Video; kadalasang pinapanatili ng mga platform na ito ang orihinal na audio at may English o Filipino subtitle sa subtitle (CC) menu ng player, kung mayroon.

Saan mapapanood ang A Line of Fire na Tagalog dubbed?

Nakadepende sa platform kung may Tagalog dub ang A Line of Fire. Kung may dub sa Apple TV Store o Amazon Video, mapipili mo ito sa menu ng audio/wika ng player.

Puwede bang i-renta o bilhin ang A Line of Fire?

Oo, sa Pilipinas, puwedeng i-renta o bilhin ang A Line of Fire sa Apple TV Store o Amazon Video.

Mapapanood ba nang libre ang A Line of Fire?

Hindi libre ang A Line of Fire sa ngayon; sa Pilipinas, mapapanood lang ito kung ire-renta o bibilhin. Ia-update ang pahinang ito kapag may libreng opsyon na.

Gaano katagal ang A Line of Fire?

Mga 86 minuto ang haba ng A Line of Fire (1 oras at 26 minuto).

Anong genre ang A Line of Fire?

Isang pelikulang aksyon at thriller mula sa Estados Unidos ang A Line of Fire.

Sino-sino ang mga artista sa A Line of Fire?

Kabilang sa mga pangunahing artista ng A Line of Fire sina David A.R. White, Cuba Gooding Jr., Katrina Bowden, Jason Patric, Scott Baio, at Gabriel 'G-Rod' Rodriguez.

Ano ang IMDb / TMDB rating ng A Line of Fire?

May rating na 5.8 sa 10 ang A Line of Fire sa TMDB (85 boto). Makikita mo ang kasalukuyang IMDb rating sa IMDb link sa pahinang ito.

Mapapanood ba ang A Line of Fire sa cellphone o smart TV?

Oo. Gumagana ang mga app ng Apple TV Store at Amazon Video sa iOS, Android, web browser, at karamihan ng smart TV, kaya mapapanood mo ang A Line of Fire sa device na gusto mo.

Kailan ipinalabas ang A Line of Fire?

Ipinalabas ang A Line of Fire noong 2025.

Ang mga seryeng lumalabas sa feed moAng mga maikling dramang lagi mong nakikita sa social media — panoorin sa Tagalog sa halagang $12 lang kada buwan Maikling Drama→

Iba pa sa parehong platform

Mga katulad na pelikula

Apple TV StoreRENTA Panoorin