Poster Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma
Phim ngắn

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma

72TẬP

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma là phim ngắn gồm 72 tập có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.

Xem ở đâu?

Dramaflix ĐÁNG TIỀN NHẤT
Trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng, chỉ 12 USD/tháng
12 USD/tháng Xem
Chỉ nền tảng này
19,99 USD/tháng

Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix, bạn trả ít hơn 7,99 USD mỗi tháng: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả ShortMax, trong cùng một gói.Tiết kiệm 7,99 USD mỗi tháng

Nội dung

Lợi dụng hệ thống hoàn tiền, Mạc Phàm nghiền nát "tín dụng đen", thu phục dàn tướng lĩnh để lật đổ Phủ Thành Chủ. Giữa những âm mưu phản bội và nhiệm vụ quỷ dị, liệu anh có thể thâu tóm Dương Thành? Một cuộc chiến vương quyền đầy nghẹt thở!

Nền tảng gốcShortMax
Ngôn ngữLồng tiếng/phụ đề tiếng Việt

Câu hỏi thường gặp

Xem Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma ở đâu?

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: ShortMax. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Xem Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma tốn bao nhiêu tiền?

Trên Dramaflix, Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng. Nếu đăng ký riêng ShortMax, bạn trả khoảng 19,99 USD mỗi tháng, nên Dramaflix rẻ hơn khoảng 7,99 USD mỗi tháng.

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có trên Dramaflix không?

Có, Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có bao nhiêu tập?

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 72 tập.

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?

Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.

Nội dung phim Vung Tiền Tận Diệt Ác Ma là gì?

Lợi dụng hệ thống hoàn tiền, Mạc Phàm nghiền nát "tín dụng đen", thu phục dàn tướng lĩnh để lật đổ Phủ Thành Chủ. Giữa những âm mưu phản bội và nhiệm vụ quỷ dị, liệu anh có thể thâu tóm Dương Thành? Một cuộc chiến vương quyền đầy nghẹt thở!

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026

Phim ngắn tương tự

Xem tất cả →
Dramaflix · 12 USD/thángChỉ 12 USD/tháng Xem