Poster Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt
Phim ngắn

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt

68TẬP

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt là phim ngắn gồm 68 tập có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.

Xem ở đâu?

Dramaflix ĐÁNG TIỀN NHẤT
Trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng, chỉ 12 USD/tháng
12 USD/tháng Xem
Chỉ nền tảng này

Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả FreeReels, trong cùng một gói.

Nội dung

Châu Vũ giả làm ăn mày để giúp người tốt thực hiện ước mơ. Bạn gái Giang Tuyết thương cảm, tuyên bố trước mọi người Châu Vũ là hôn phu mình. Khi anh định tiết lộ thân phận thật trong đám cưới, bạn gái cũ nói với mẹ Giang Tuyết anh là ăn mày, khiến mẹ phản đối và tập dân làng ngăn chặn.

Nền tảng gốcFreeReels
Ngôn ngữLồng tiếng/phụ đề tiếng Việt
Chủ đềBáo thù, Che giấu thân phận

Câu hỏi thường gặp

Xem Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt ở đâu?

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: FreeReels. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Xem Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt tốn bao nhiêu tiền?

Trên Dramaflix, Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có trên Dramaflix không?

Có, Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có bao nhiêu tập?

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 68 tập.

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?

Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.

Nội dung phim Tiểu Thư Tìm Được Người Chồng Tốt là gì?

Châu Vũ giả làm ăn mày để giúp người tốt thực hiện ước mơ. Bạn gái Giang Tuyết thương cảm, tuyên bố trước mọi người Châu Vũ là hôn phu mình. Khi anh định tiết lộ thân phận thật trong đám cưới, bạn gái cũ nói với mẹ Giang Tuyết anh là ăn mày, khiến mẹ phản đối và tập dân làng ngăn chặn.

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026

Phim ngắn tương tự

Xem tất cả →
Dramaflix · 12 USD/thángChỉ 12 USD/tháng Xem