Poster Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian
Phim ngắn

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian

60TẬP
Cổ trang

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian là phim ngắn gồm 60 tập, thể loại cổ trang, có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.

Xem ở đâu?

Dramaflix ĐÁNG TIỀN NHẤT
Trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng, chỉ 12 USD/tháng
12 USD/tháng Xem
Chỉ nền tảng này

Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả PineDrama, trong cùng một gói.

Nội dung

Mang nợ hàng chục triệu, lật ngược tình thế trong hoàn cảnh tuyệt vọng, đi lại giữa quá khứ và hiện đại để kinh doanh mỹ phẩm, cuối cùng trở thành nữ thương gia được triều đình Lâm An phong tặng.

Nền tảng gốcPineDrama
Ngôn ngữLồng tiếng/phụ đề tiếng Việt
Chủ đềCổ trang

Câu hỏi thường gặp

Xem Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian ở đâu?

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: PineDrama. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Xem Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian tốn bao nhiêu tiền?

Trên Dramaflix, Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có trên Dramaflix không?

Có, Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có bao nhiêu tập?

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 60 tập.

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian thuộc thể loại gì?

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian là phim ngắn thể loại cổ trang.

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?

Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.

Nội dung phim Nữ Chủ Mỹ Phẩm Xuyên Thời Gian là gì?

Mang nợ hàng chục triệu, lật ngược tình thế trong hoàn cảnh tuyệt vọng, đi lại giữa quá khứ và hiện đại để kinh doanh mỹ phẩm, cuối cùng trở thành nữ thương gia được triều đình Lâm An phong tặng.

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026

Phim ngắn tương tự

Xem tất cả →
Dramaflix · 12 USD/thángChỉ 12 USD/tháng Xem