Poster Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế
Phim ngắn

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế

55TẬP

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế là phim ngắn gồm 55 tập có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.

Xem ở đâu?

Dramaflix ĐÁNG TIỀN NHẤT
Trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng, chỉ 12 USD/tháng
12 USD/tháng Xem
Chỉ nền tảng này
19,99 USD/tháng

Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix, bạn trả ít hơn 7,99 USD mỗi tháng: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả DramaWave, trong cùng một gói.Tiết kiệm 7,99 USD mỗi tháng

Nội dung

Lâm Phong bị bạn gái lừa hết tiền rồi bỏ rơi trong tận thế đầy quỷ dị. Anh thức tỉnh hệ thống, dùng quỷ tệ mạnh lên nhanh chóng, tung hoành thế giới mới và liên tục trả thù, vả mặt cô bạn gái ham tiền phản bội.

Nền tảng gốcDramaWave
Ngôn ngữLồng tiếng/phụ đề tiếng Việt

Câu hỏi thường gặp

Xem Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế ở đâu?

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: DramaWave. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Xem Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế tốn bao nhiêu tiền?

Trên Dramaflix, Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng. Nếu đăng ký riêng DramaWave, bạn trả khoảng 19,99 USD mỗi tháng, nên Dramaflix rẻ hơn khoảng 7,99 USD mỗi tháng.

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có trên Dramaflix không?

Có, Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có bao nhiêu tập?

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 55 tập.

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?

Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.

Nội dung phim Dùng Tiền Chinh Phục Tận Thế là gì?

Lâm Phong bị bạn gái lừa hết tiền rồi bỏ rơi trong tận thế đầy quỷ dị. Anh thức tỉnh hệ thống, dùng quỷ tệ mạnh lên nhanh chóng, tung hoành thế giới mới và liên tục trả thù, vả mặt cô bạn gái ham tiền phản bội.

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026

Phim ngắn tương tự

Xem tất cả →
Dramaflix · 12 USD/thángChỉ 12 USD/tháng Xem