Poster Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh
Phim ngắn

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh

60TẬP

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh là phim ngắn gồm 60 tập có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.

Xem ở đâu?

Dramaflix ĐÁNG TIỀN NHẤT
Trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng, chỉ 12 USD/tháng
12 USD/tháng Xem
Chỉ nền tảng này
19,99 USD/tháng

Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix, bạn trả ít hơn 7,99 USD mỗi tháng: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả DramaWave, trong cùng một gói.Tiết kiệm 7,99 USD mỗi tháng

Nội dung

Diệp Trầm triệu hồi Rồng Khổng Lồ Ánh Sáng nhưng bị cha mẹ ép đổi với em trai chỉ có bộ xương Goblin. Trong cơn phẫn nộ, anh thức tỉnh Hệ Thống Thiên Tai Vong Linh. Từ bộ xương Goblin yếu ớt, anh tiến hóa thành Vua Xương, Hắc Ám Cốt Long và Yêu Quái Tai Ương, bước lên con đường vô địch.

Nền tảng gốcDramaWave
Ngôn ngữLồng tiếng/phụ đề tiếng Việt

Câu hỏi thường gặp

Xem Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh ở đâu?

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: DramaWave. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.

Xem Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh tốn bao nhiêu tiền?

Trên Dramaflix, Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng. Nếu đăng ký riêng DramaWave, bạn trả khoảng 19,99 USD mỗi tháng, nên Dramaflix rẻ hơn khoảng 7,99 USD mỗi tháng.

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có trên Dramaflix không?

Có, Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có bao nhiêu tập?

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 60 tập.

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?

Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.

Nội dung phim Bị Ruồng Bỏ Ta Triệu Hồi Thiên Tai Vong Linh là gì?

Diệp Trầm triệu hồi Rồng Khổng Lồ Ánh Sáng nhưng bị cha mẹ ép đổi với em trai chỉ có bộ xương Goblin. Trong cơn phẫn nộ, anh thức tỉnh Hệ Thống Thiên Tai Vong Linh. Từ bộ xương Goblin yếu ớt, anh tiến hóa thành Vua Xương, Hắc Ám Cốt Long và Yêu Quái Tai Ương, bước lên con đường vô địch.

Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026

Phim ngắn tương tự

Xem tất cả →
Dramaflix · 12 USD/thángChỉ 12 USD/tháng Xem