Bất Bại Trần Nhất
Bất Bại Trần Nhất là phim ngắn gồm 70 tập, thể loại lãng mạn, có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix — trọn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng chỉ 12 USD/tháng.
Xem ở đâu?
Dramaflix lợi hơnVới Dramaflix, bạn trả ít hơn khoảng 7,99 USD mỗi tháng: phim ngắn từ 50+ nền tảng, bao gồm cả LuminaReels, trong cùng một gói.Tiết kiệm khoảng 7,99 USD mỗi tháng
Nội dung
Trần Nhất, một người tu đạo sinh năm 1900, gặp Ngọc Vân sau một năm yêu online, tạo nên nhiều tình huống hài hước vì hiểu lầm tuổi tác. Anh liên tục thể hiện sức mạnh phi thường, khiến mọi người kinh ngạc. Khi bị Minh Thành ép giao tuyệt kỹ, Trần Nhất giả vờ tự hủy tu vi để cứu mẹ con Ngọc Vân, thực chất dùng tuyệt kỹ đánh bại kẻ địch. Hai mươi năm sau, Ngọc Vân trở thành cao thủ, Trần Nhất xuất hiện lại, mở ra cuộc hội ngộ đầy cảm xúc.
Câu hỏi thường gặp
Xem Bất Bại Trần Nhất ở đâu?
Bất Bại Trần Nhất có thể xem bằng tiếng Việt trên Dramaflix; nền tảng gốc: LuminaReels. Gói Dramaflix bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng.
Xem Bất Bại Trần Nhất tốn bao nhiêu tiền?
Trên Dramaflix, Bất Bại Trần Nhất nằm trong gói 12 USD/tháng bao gồm toàn bộ phim ngắn từ 50+ nền tảng. Nếu đăng ký riêng LuminaReels, bạn trả khoảng 19,99 USD mỗi tháng, nên Dramaflix rẻ hơn khoảng 7,99 USD mỗi tháng.
Bất Bại Trần Nhất có trên Dramaflix không?
Có, Bất Bại Trần Nhất có trong thư viện Dramaflix với đầy đủ các tập bằng tiếng Việt.
Bất Bại Trần Nhất có bao nhiêu tập?
Bất Bại Trần Nhất là phim ngắn (định dạng dọc) gồm 70 tập.
Bất Bại Trần Nhất thuộc thể loại gì?
Bất Bại Trần Nhất là phim ngắn thể loại lãng mạn; chủ đề nổi bật: gia đình.
Bất Bại Trần Nhất có lồng tiếng hay phụ đề tiếng Việt không?
Bất Bại Trần Nhất có trên Dramaflix với lồng tiếng và/hoặc phụ đề tiếng Việt.
Nội dung phim Bất Bại Trần Nhất là gì?
Trần Nhất, một người tu đạo sinh năm 1900, gặp Ngọc Vân sau một năm yêu online, tạo nên nhiều tình huống hài hước vì hiểu lầm tuổi tác. Anh liên tục thể hiện sức mạnh phi thường, khiến mọi người kinh ngạc. Khi bị Minh Thành ép giao tuyệt kỹ, Trần Nhất giả vờ tự hủy tu vi để cứu mẹ con Ngọc Vân…
Cập nhật lần cuối: 22 tháng 10 năm 2026
Phim ngắn tương tự
Xem tất cả →
51 tập
42 tập
55 tập
35 tập
51 tập
60 tập
48 tập
30 tập
70 tập
139 tập
8 tập
52 tập